Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizuka ndio hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Nov 22, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    :bange:
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Hii itakuwa sio Tz,kwa sababu hata hizo chupa za Bia zinaonekana sio Brand za Tz.
    Ila sio mbaya. ''Kua uyaone''. Na ukishayaona,kaa kimya. Namaanisha ''Live your life''
     
  3. r

    robert palice Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hii sio bange
    kule kwetu twaita chandryia
    stimu ya kawaida tu
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    umeongea kweli mkuu.
     
  6. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    sio bangi hiyo jamani, ni shisha hata Tz ipo sana tu kwenye pub na club mbalimbali. Ni kama sigara tu ila inakuwa na ladha mbalimbali kama vile za matunda n.k
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yote sawa tu.
     
  8. b

    baba koku JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hii iko sehemu nyingi katika mahoteli na migahawa hapa TZ. Sasa kipi cha kushangaza
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hiyo sio bia ni pombe kali bia ni hizo Guinness kwa nyuma
     
Loading...