Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizinga Kupigwa Mtoni Kijichi: Mazishi ya Brigedia Jenerali Abdu K. Matinga's

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Steve Dii, Apr 16, 2012.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimesikia kwamba kuna mazishi ya Brigedia Jenerali Abdu Matinga's, saa nane mchana. Pahala - Mtoni Kijichi, Dar-es-salaam, Mizinga ya heshima itapigwa kama ilivyo taratibu. Hivyo wananchi wa maeneo hayo wasitaharuki kwa mshituko, maana walishawahi kukumbwa na janga la milipuko ya mabomu.

    Steve Dii
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Namkumbuka Kamanda enzi zake yupo JKT!

    Anazikwa karibu na shule yake ya Neluka au?
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inna Lillah wainna Ilaihi Rahihunna.

    Namkumbuka huyu akiwa JKT makao makuu na nilisoma na mdogo wake Dr Matingas.

    Inna Lillah wainna Ilaihi Rahihunna.



     
  4. howard

    howard Senior Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anazikwa pembeni ya ya shule ya neluka kuna nyumba yake na aalikuwa anakaa humo.barabara ya neluka imefungwa wanajeshi wametapakaaaa
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Wewe kiumbe ulijitoa JF!!! Kulikoni
     
  6. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasikitika kusikia habari za kifo cha Matingasi...mimi nimesoma shule yake ya Neluka kati ya mwaka 2002 na 2003 kiukweli nililelewa katika maadili mema na nidhamu ya hali ya juu...mkazo wa sule yake ulikuwa ni nidhamu elimu na mazingira...RIP matingas....
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    ndo inapigwa huku saa hizi najuta kuja huku natamani kukimbia loh!!!!!!!!!
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Mkuu yaani hivyo vimizinga tu unajuta je ukikutana na ballistic missiles ingekuwaje? Shukuru kaamani haka ka kuunga unga vinginevyo kwa wenzetu hiyo ndio order of the day.
     
  9. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Kila mtoto au ndugu wa Kigogo either utasema unamfahamu mtoto wake, nilisoma na mdogo wake, nilifanya naye kazi pale Wizarani..................!!!! Au na wewe ni mtoto wa Fisadi. Ni nini kilikufanya uhamie Uarabuni na kuachana na Mafisadi!!!
     
Loading...