Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizigo ya kusafirisha na malori

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Enny, Feb 1, 2012.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Je una mizigo ya kwenda Tunduma, Kyela, Iringa au sumbawanga?

    Nina lori tani kumi na tano box bodi kwaajili ya kusafirisha mizigo mbalimbali kwenda maeneo hayo hapo juu.

    Kwa atakayehitaji tafadhari wasiliana na namba hii 0784207307.

    Asanteni
     
Loading...