Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizengwe ya Valentines Day

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mc Tilly Chizenga, Feb 13, 2012.

  1. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    wakuu!ile siku ya wapendanao iliyojaa mizengwe ya udanganyifu na utapeli wa kimapenzi hususani kwa walio na wapenzi wengi ndio hiyo inakuja!hebu mwaga stori yako uliyowahi kumpiga au kupigwa changa la macho ktk siku hii!yaweza pia kuwa stori ya kuona au kusikia ili watu wajifunze na kujiepusha na maumivu au kujiandaa kuyameza!karibuni wakongwe
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Dah!! Hii ni dalili yakusema hujampata Ms Valentine.... Karibu nyumbani, kuna mabinti wengi....
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mi na mwali tushakuwa booked.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Mwali kavimba macho kule nyumbani from kulia... eti Ivuga kamtenda na kumchagua Kabakabana! (Yule kijana atanitambua mboona!) Eheee naskia upo juu umemnyakua Fang?? Umempataje? lol Me so proud of you...
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    furahi kuona wewe.....hope uko vizuri sasa......
    Happy Valentine's.....Super Dear.....
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Thanks Dearest.... Nipo vema kabisa... Thank God.

    Happy Valentine to you too and I believe ushaanza maandalizi....:tongue:
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole kwa kujiandaa na maumivu..
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Preta nasubiria jibu la Valentine for only tomorrow and not whatsoever another day
    AshaDii karibu sana
    Tulikumiss sana
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hivi sijakwambia eeh.....kesho natoka na Ndallo....wewe jumatano bana.....
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh Ndallo tena
    Nitafutie tuu big G nikajinyonge aise
    Pamoja na maandalizi yote kumbe natoswa
     
  11. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sawa mbona wakongwe wanarukaruka hawalet hayo ma experience?
     
  12. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    ashadii,mi nimeshaoa na mtoto juu!Mungu yu mwema nafurahia ndoa yangu kila siku ipitayo!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Niliwamiss pia Pal, how has it been.

    Are you assured of your valentine buddy?
     
  14. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu umeona enhe?walete tu watu wapate experience bila kushiriki ktk tukio halisi!wakongwe wa mambo hayo ya sarakasi za mapenzi kama babu aspirin na timu yake nawasubiri kwa hamu hapa wawape vijana uzoefu!karibuni the boss,figganigga,cholo,g.mpoleee etc!
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Mc Tilly Mbona sasa maneno yako yakukatisha tamma kwa ambao hawajapata? Huoni kama wawavunja moyo na wewe uko pazuri, si ilitakiwa basi uwape maoni hasi....
     
  16. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    preta,lete experience bana!ushawahi kuwapanga kama mafungu ya maembe siku hii?ndallo atakuwa peke yake kesho?au mchana lunch yeye dinner mwingine?lete stori hata kama ilikuwa miaka ya 70 enzi zako!
     
  17. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    stori zikija hapa watu watajifunza,wengine tumejaribu kufanya mambo mazuri kwa kujifunza toka kwenye matukio ya watu wengine,ndio maana nimechokoza watu hapa!isnt that positive in its own way?
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Salama kabisa
    Yeah am sure na hilo usiwe na wasi wasi nalo kabisa
    Liko under control
    I was asking if Preta can be my Valentine
    And it is only tomorrow not forever
     
  19. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    miaka 10 iliyopita nikiwa ktk duka letu la zawadi!kuna jamaa alikuwa kutoa oda ya zawadi 3 za valentine kwenda kwa wapenzi wake!tena eti kadi akanipa nimwandikie!nikashangaa yani hao wapenzi wake hawajui hata mwandiko!asubui akachukua 1 akapeleka,mchana nyingine jioni akamalizia ya mwisho!jamaa aliwapanga wote wa 3 mno!
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kudanganyana tena!!
    Mie mradi nimekula vizuri na watoto, hao wengine watajibeba.
     
Loading...