Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizengo Pinda Waziri mkuu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpaka Kieleweke, Feb 8, 2008.

  1. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    JK amteua pinda kuwa waziri mkuu na wabunge wanashangilia sana uteuzi huo.
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nampa hongera Mh Pinda ni mtu makini na amekuwa pale kwa waziri ofisi ya Waziri Mkuu muda mrefu kidogo naamini atamudu
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Feb 8, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    Angalieni posts yangu ya mwisho jana usiku.. na mkiwa na uwezo kimbilieni KLH News.. We set the standard!!
     
  4. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hiyo imetulia!!!!!!!!! si mchezo
     
  5. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    haya basi usalama wa taifa naona wamechukua kabisa serikali sasa ili wafanye biashara vizuri.
     
  6. C

    Chuma JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pinda mtandao au si Mtandao? Kama mtandao basi nothing new will come!!!

    Pia kama alikuwa kwa Wazir Mkuu inawezekana kweli akawa na uzoefu,lkn wasiwasi wangu isije ikawa ni UZOEFU WA UFISADI.
     
  7. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #7
    Feb 8, 2008
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Simfahamu vizuri huyu mheshimiwa, mwenye CV yake atuwekee basi
     
  8. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Naona wabunge wanamshangilia sana hapa ukumbini na EL kwa kweli anatia huruma sana sana kwani na yeye yupo ndani na kakaa viti vya nyuma.
     
  9. r

    rushaka Member

    #9
    Feb 8, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa anaonekana serious, tusubiri hiyo cabinet yao kama itakuwa ya manufaa kwa waTz!
     
  10. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Usalama wa taifa kwa kuchukua vyeo vikubwa vikubwa! Pongezi nyingi kwa Mheshimiwa Pinda. Tunakutakia kazi njema na mafanikio katika kubadili utendaji wa serikali yetu.

    Ila sisi JF kama kawaida tunajipanga upya na kunoa majembe kuendelea kupambana na mafisadi.
     
  11. B

    Bobby JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Binafsi sitarajii makubwa kutoka kwa huyu mzee. I dont know naona kama upole wake umezidi sana kiasi anaweza akawa mtu wa ndio mzee zaidi. Anyway labda kwa kuwa na authority kubwa itamsaidia kuwa active.
     
  12. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kiongozi wa upinzani bungeni anamfagilia Pinda sana kuwa ni mwadilifu na mwenye kusimamia haki na anawataka wabunge wamuunge mkono m.

    Anamtaka Pinda Kuhakikisha kuwa ataweka mbele masilahi ya wabunge na kuhakikisha kuwa bunge linatimiza wajibu wake kikamilifu na kuweka mbele masilahi ya kitaifa.

    Anamtahadharisha kuwa awe anasimamia haki.

    Spika anamwita Lowassa kama mbunge wa Monduli naye anampongeza rais kwa kugusa nyoyo za wabunge.

    Anampongeza rais kwa kumchagua mbunge anayejua bunge na anasema amefarijika sana kwani anaingia waziri mkuu anayefanana naye sana ....

    Anasema kuwa Pinda ni kada, mzoefu, anaijua nchi vizuri, anajali sana masilahi ya wanyonge, hufanya kazi muda wowote hata usiku, anasema kuwa bunge limempata waziri mkuu mahiri na makini.

    Anamalizia kwa kuunga mkono hoja.
     
  13. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa yuko serious ila hua nashindwa kumwelewa ni Simba mwenda pole au ni serious wa serious kweli!!!!!!!????

    Watu wa Mwanza uwanja wa Nyamagana ndio umeondoka maana alikua anaupigia debe sana..anyway lets pray for him may be he can make a nice move
     
  14. O

    Ogah JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Mh Mizengo kwa kuteuliwa,.............. it is a challenge to you, and you have to prove that you are capable kwa manufaa ya wananchi

    ........natumaini na ule mradi wa mvua kutoka Thailand utaufuta kabisa, na zile hadithi za ndege kupaa zitakoma.....tunataka kazi ifanyike kwa maendeleo yetu sote
     
  15. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hivi CV ya bwana Pinda ikoje
     
  16. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mama Mongela anampongeza Pinda kwa kusema kuwa alipokuwa waziri Pinda akiwa ikulu na mwalimu Nyerere alikuwa anawahudumia kwa unyenyekevu mkubwa sana , pia anasema ni mtu mwema sana .

    Anampongeza Lowassa kuwa ni kiongozi shupavu na aombewe kwani anarudi kuimarisha safu za nyuma ndani ya bunge.

    Anamtaka Lowassa kuwa kuna haja ya yeye kushirikiana na wabunge wengine ili kuimarisha bunge husika.
     
  17. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nakuambia itabidi Mkjj asimuandike tena waziri mkuu maana wana usalama sasa hivi wanamiliki hiyo ofisi rasmi.......lol

    Kupambana na Raisi mwanajeshi na waziri mkuu ambaye ni usalama wa taifa itakuwa kama Russia ndogo vile ...... naona friday hii imeanza vyema hapa.
     
  18. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhhhh simjui huyu mheshimiwa,hebu nipeni FULL NAME YAKE na mbunge wa wapi?
     
  19. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Name Mizengo Pinda Mizengo Pinda
    Surname Pinda
    First Names Mizengo Kayanza Peter
    Alternate Name
    Title
    Country of Birth Tanzania
    Positions
    From To Organisation Position
    2006 Prime Minister's Office Minister of State for Regional Administration & Local Government
    2005 Mpanda Mashariki Constituency MP for Mpanda Mashariki
    Date of Birth 12 Aug 1948
    Political Affiliation CCM
    eMail
    Telephone
    Address
    Notes EDUCATION
    School Name/Location Course/Degree/Award Start Date End Date Level
    University of Dar es Salaam LLB 1971 1974 GRADUATE
    CERTIFICATIONS
    Certification Name or Type Certification No. Issued Expires
    No items on list
    EMPLOYMENT HISTORY
    Company Name Position From Date To Date
    Prime Minister’s Office - Regional Admin.& Local Governments. Minister 2006
    Prime Minister’s Office - Regional Admin.& Local Governments. Deputy Minister 2000 2005
    State House Clerk to the Cabinet 1996 2000
    State House Assistant Private Secretary to the President 1982 1992
    State House Security Officer 1978 1982
    Ministry of Justice State Attorney 1974 1978
    [ Retrieved on 6/7/2006 - www.parliament.go.tz ]
     
  20. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    pamoja na mengine yote utakayosikia, this guy ni usalama wa taifa ...........
     
Loading...