Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizengo pinda kuonana na madaktari ili kumaliza matatizo yao...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Jan 25, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Waziri mkuu Mizengo Kayanza Peter Pinda amesema atapanga ratiba ya kuonana na madaktari kuona namna ya kumaliza matatizo yao.Amesema kuwa anafahamu matatizo yao na kwa hiyo ataonana nao na ana hakika atawarudisha kazini.Iijulikani kama alikuwa anajua tatizo lao kwanini hawakuyatatua mapema.

    My take:
    Ni huyu Pinda aliyeonwa mara ya kwanza akawajibu vibaya,alikuwa anajaribu anadhani hawa ni walimu.Watawala wetu ni watu wa ajabu sana.Na nawaonya madaktari wawe makini na huyu jamaa,kawaida serikali inamtumia sana kuja kuongea na wafanyakazi wanapohisi kuna shida,na ni mtu wa porojo sana wahadhiri wa UDOM ndio wanamfahamu huyu jamaa.


    source TBC 1
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pinda anatakiwa asilte porojo kwenye hili swala la madaktari. Kaongeza posho za wabunge kwa hiyo kama serikali inapesa ya kumlipa mtu mmoja laki 200,000 kwa siku kwa nini serikali hiyo hiyo ikose hela ya kuwalipa watu wanaokoa maisha ya mwanadamu?
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii nchi ni ya maajabu! Hakuna vipaumbele...Kila kiongozi anatafuta sifa... Hakuna anayekubali kuwa kachemsha... taabu tupu!
     
  4. n

    nandipha Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pinda atapinda kama jina lake endapo atapindisha hili. THIS IS SERIOUS.... ASIJARIBU KABISA
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Wamkatae huyu mleta porojo..maana hana jipya wangemtaka yule vasco da gama waongee nae na sio huyu asiye na meno "hadi rais atue"!!
     
  6. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    msikimbilie kutoa majibu/kumjibia mwacheni Pinda ajibu kisha tumhukumu
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    huyu mzee sijui vipi yani amesubiri watu wameshaumia na kufa ndo anaomba mazungumzo
     
  8. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 965
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Hivi Pinda ana rekodi gani ya kujivunia tangu awe PM?
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    atasema "ningekua na maamuzi ningemfuta kazi blandina nyoni,lakini nimeongea na mheshimiwa rais na amesema akirudi atashughulikia swala lenu.
     
  10. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Sasa JK kaacha mgogoro kaenda Ulaya. Maana yake ni nini? No solution.

    serikali haina nia kutatua hili Tatizo, just cheap politics.

    Wakati wote mawaziri wa afya wanaitwa, Pinda aliitwa, hawakutoa jibu. Sasa wameona Mgomo ndo PM anasema anataka mazungumzo.

    Hivi hii serikali ni vipofu???

    Wabunge wanaongezewa Posho mara moja, ila madokta wananyimwa.

    Wabunge wana umuhimu kuliko madokta?

    Enyi madokta, msirudi nyuma na msikubali ahadi za uongo!!! Go Go Dks
     
  11. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Anasema hajui ajenda za madokta. yaan ful upuuz hajui. sasa anajua nini?
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hadaa zin mwisho
     
  13. HT

    HT JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    madaktari fanyeni kama hamjamsikia hivi. Yeye atoe tamko na lianze immediate. Madaktari sio kwamba wanataka kukutana na PM, wana madai yao...wayatimize hayo.
    Hii serikali ya ajabu kweli, yaani ina pesa ya wasinziaji bungeni (ukiondoa wachapa kazi wachache) lakini haina pesa ya kulipa mhimili (waalimu madaktari et al).
    Kwanza nchi inaweza kwenda bila PM wala mbunge ila sio bila waalimu wala madaktari! Hii serikali kuna kitu inatafuta na itakipata!
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Usanii
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,008
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Bora tuvurugane tu! Hakuna vipaumbele kabisa! Hv mmeona msafara wa mkuu huko Uswisi? Kiasi gani kinaungua? Wabunge wameongezewa posho! Upuuzi!
     
  16. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kabisa mkuu,hasa hapa kwa walimu mm ndio nina hasira nao balaa.
     
  17. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanza kwa nini ajibu leo?
    Lakini pia si walisema hakuna mgomo?! anyamaze tu basi kama alivyokuwa juzi na jana!!
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Mizenguo iliyopinda.. MaDR shikilieni hapo hapo, naskia mwenye nchi kashakimbia.. mikutano ya kutuma waziri yeye anangangania kwenda
     
  19. A

    Ahakiz Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipaumbele vipo sema tu havihusu watu wengi kwa mfano
    1.posho za wabunge
    2.mashangingi ya wabunge na mawaziri
    n.k
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Hili siyo suala la Waziri Mkuu asiye na nguvu; hili ni suala la Rais na CCM kama chama tawala; Madaktari wasikubali kugereshwa kwa maneno ni lazima Rais ndiye akutane nao na CCM ibadilishe sera zake kwenye hili suala.
     
Loading...