Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizengo Pinda, Blandina Nyoni na Haji Mponda Wawajibike!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALA, Feb 8, 2012.

  1. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 696
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Katika mazingira ya kawaida kabisa kwenye nchi yeneye uwajibikaji watu kama Mizengo Pinda, Haji Mponda, Blandina Nyoni na Anne Makinda wote wangejiuzulu mara moja nafasi zao!

    Inawezekana vipi kiongozi tena anayeongoza shughuli za serikali bungeni atumie ubabe kushughulikia matatizo na malalamiko ya madaktari eti wasiporudi kazini watakuwa wamejifuta kazi? Huyu ndo anayejiita mtoto wa Mkulima kweli asiyejua matatizo ya wakulima?

    Dkt Haji Mponda amepoteza hadhi ya kuwa waziri katika wizara ya afya kwa kushindwa kutoa majibu na suluhisho la matatizo ya madakitari! Inakuwaje tumefikia hatua hii ya kutokuchukua hata hatua alafu eti wanazunguka kila kona ya nchi kusherekea miaka 35 ya chukua chako mapema tena kwa gharama kubwa na karama za kufuru!

    Ingekuwa serikali yangu, ningeuda kama ya mtu mmoja tu wa kutathmini na kujua madhara ya kauli ya Mizengo Pinda, nafasi ya Blandina Nyoni na Haji Mponda na kisha kuwafikisha mahakamani!
    Tufike mahali tuseme ukweli JK ametufikisha pabaya zaidi na hii serikali yake isojuwa hata chembe cha uwajibikaji!

    Niko Jamvini!
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    mtoto wa mkulima utamuoneka bure; anatumwa cha kusema!!. hana hatia.
     
  3. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama uliuwa kwenye akili yangu, nimeamka asubuhi nawaza hili suala la madoc na kauli za hawa watawala kwakweli nikasikia moyo wangu umeumia sana, nikajiuliza hivi watu kama misri walianza vipi maandamano mbona watanzania wagumu sana au hawaoni haya matatizo au tumezaliwa na uoga ndani yetu, kwakweli inaleta hasira za kimapinduzi, wazazi wetu wapata tabu kama wapo jangwani, watawalai wanachekelea kwa kauli za kibabe kama tupo vitani,..inatisha na tunako elekea kwa watawalai wa namna hii itatisha zaidi
     
  4. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni heri angeenda kulima kwao kuliko kuwepo nafasi ambayo wewe huna say.
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Actually Blandina ndio kikwazo katika sekta ya afya.. sijui anangoja nini kuachia ngazi
     
  6. m

    mahangu Senior Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nchi hii haina utawala bora ndugu yangu, si unaona akina Ngeleje wapo tu madarakani wakati wizara yake ilishachafuka kwa kuchangishs hela za kuwalainisha wabunge wapitishe bajeti yao? Jiulize Katibu Mkuu ( Jairo) angewezaje kufikiria kuwalainisha wabunge bila kupanga mipango hiyo na waziri wake? No good Governance in Africa!
    Wacha twende hivyo hivyo hata kama watu wanapoteza maisha kwa kukosa huduma za afya, wacha watu wale maisha. ulifikiria jana Mhe. rais angeenda kwenye ile hafla ya kuongea na Msumbiji kuhusu mambo ya ulinzi? Rais haingilii kati mgogoro wakati anajua fika PM ameshindwa, je anasubiri kutafuta nafasi mwisho wa mwezi kulionglea wakati watanzania wengine watakuwa wamekufa, wengine ugonjwa umeenea?
    Mungu tusaidie tusichague tena viongozi wasiojali maisha yetu
     
  7. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tunakubali kuwa kuna tatizo lakini kuwahukkumu wote kwa kapu la mgomo wa madaktari is not fair. Naanza kuona kama kunakuja political assassination exercise kwa baadhi yawatu hapa, to me most of them are innocent.

    Wamalize hili tatizo maisha yaendelee bwana.
     
  8. Glue

    Glue Senior Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa watu wanatakiwa wawajibike kwa wananchi. Na hakuna njia nyingine ya kuwajibika zaidi ya ya kujiuzulu nyazifa zao maramoja ili kuokoa maisha ya watanzania wanaoteseka kila kukicha.
     
  9. Glue

    Glue Senior Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alafu jamani wanaharakati ili kutimiza adha hii ya kuwawajibisha hawa watu, tujongee pale LHRC tupange mikakati kwa pamoja.
     
  10. i

    isoko Senior Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh balaa
     
  11. T

    Tanganyika2 Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ANGALIENI HALI ILIVYO MUHIMBILI HAPA:

    Hali inavyotisha Hospitali ya Taifa Muhimbili | Facebook
    NASIKIA KUNA WATU WANAKUTANA FOUNDATION FOR CIVIL SOCIETY SASA HIVI JAMANI SHIME...
     
  12. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    tatizo nasikia ndani ya magamba na wabunge wa magamba hakuna mbadala.yaani utawawajibisha hao then nani ambaye ni msafi atachukua nafasi zao.wote magamba hayana mbadala labda JK akiamua kutoka nje ya mfumo wa magamba kuchagua wateule wake.Uwajibikaji ndani ya magamba HAKUNAGA :embarassed2:
     
Loading...