Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizengo Pinda Ahadi ni Deni - Taifa Stars Wanadai Hela Zao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Nov 24, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Wachezaji wa timu ya taifa stars, wamemtaka waziri mkuu Mizengo Pinda kutimiza ahadi yake ya kuwapatia Sh 10milioni aliyoahidi endapo wangeitoa Chad na kupata tiketi ya makundi ya kombe la dunia. Pinda alitoa ahadi hiyo kama hamasa siku moja kabla ya timu hiyo kuondoka kwenda Chad.

    Taifa stars walidai kua waliondoka kwa hamasa sana kwenda Chad, walishafahamu kuwa mkuu wao kawaahidi donge hilo na wao hawakutaka kumuangusha kwahiyo ahadi hiyo ni haki yao kwakua wanaamini ahadi ni deni. Kazi kwako Mizengo Pinda.
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Huyu mtoto wa mkulima kawa msanii sana siku hizi... Kweli bongo noma hata uwe vipi lazima wakufundishe usanii. Jamaa aliwahi kukataa hata suti wakati anaanza lakini sasa ameharibika hadi kuwa tapeli. Wana wa Dar tafadhari msimfundishe yale mambo ya akina David Mattaka, au kubwia maunga mtoto wa mkulima huyo.
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Ameshaingizwa kwenye 18 na serikali ya magamba lazima huo ugonjwa aambukizwe!
     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    matatizo ya pesa ndogo ndogo atatoa tu, tatizo mambo wasiyoyaweza ni yale ya kutumia akili.
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Kama imeshadhibika kua alisign sh 28000 kama posho hizo 10milioni atatoa kweli?
     
  6. WAFU FM

    WAFU FM Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama mishahara ya wafanyakazi wanakopa Stanbic na hizo aende akachukue awape...
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pinda....? 10mil my hair!!!!!! Wakimbana sana analia tu..........
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pinda ni mlopokaji! Never take him serious.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    jamani alishasema account yake ina mil 20 tu sa akitoa hizo 10 hamuoni mtamuonea na hizo 10 alizobakiwa nazo na maisha yamepanda siku hizi...............kwi kwiii kwiiii kwiiiiiiiii
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    NATO-no action talking only.
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Walioko Arusha watusaidie kumuuliza hili swali maana leo yupo hapo Kibo Palace
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Mmmmh isijekuwa jamaa kazi"jairo"......
     
Loading...