Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizengo kayanza pinda yupo wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by POMPO, May 10, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani sijamuona PM Pinda toka kujivua gamba kwa CCm sijui yupo wapi Hata kwenye Semina elekezi kama Kilanja Mkuu sijasikia ana topic ya kuwafunda Mawaziri hii inakuwaje? nae ni gamba?
    [​IMG]
     
Loading...