Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizengo Kayanza Peter Pinda's Profile

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Buchanan, Nov 16, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    GENERAL
    ID No.: 1038
    Salutation: Honourable
    First Name: Mizengo
    Middle Name: Kayanza Peter
    Last Name: Pinda
    Member Type: Constituency Member
    Constituent: Katavi
    Political Party: CHAMA CHA MAPINDUZI
    Office Location: P.O. Box 980, Dodoma
    Office Phone: +255 744 301630
    Direct Line Dar. #1 +255 22 2120120
    Direct Line Dom #1 +255 26 2321606
    Mobile +255 754 301630
    Office Fax: 2112538
    Office E-mail: mpinda@parliament.go.tz
    Member Status: Current Member
    Start Date:
    End Date:
    Date of Birth: 12 Aug 1948


    EDUCATION
    School Name/Location Course/Degree/Award Start Date End Date Level
    University of Dar es Salaam LLB 1971 1974 GRADUATE


    EMPLOYMENT HISTORY
    Company Name Position From Date To Date
    Prime Minister's Office - Regional Admin.& Local Governments. Minister 2006
    Prime Minister's Office - Regional Admin.& Local Governments. Deputy Minister 2000 2005
    State House Clerk to the Cabinet 1996 2000
    State House Assistant Private Secretary to the President 1982 1992
    State House Security Officer 1978 1982
    Ministry of Justice State Attorney 1974 1978


    Source: Parliamentary On-Line Information System (Polis)
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wadau hawana cha kusema juu ya huyu PM elect?
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    No comment at all,ni mtu safi ndani ya chama kichafu
     
  4. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni sawa lakini anatuhumiwa kwa kuchakachua kura za Sumbawanga Mjini.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Katupokonya ushindi swanga mjini huyu sina hamu nae
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ndugu wana JF.

    Nimepokea bila mshituko wala msisimko wowote kuwa Mizengo Pinda ameteuliwa kuwa PM.

    Kimsingi Pinda ni muadilifu na ana haiba ya 'mtu mwenye kutenda haki'. Tatizo la Pinda ni moja tu: Ni muoga. Chaguo sahihi la mafisadi. Wanataka mtu anayeweza kulia na kutoa machozi kama mtoto mdogo bungeni. PM ambaye mafisadi wakimuamuru 'sema meremeta ni ishu ya JWTZ' akubali na aseme. Au fisadi akimtuma 'muambie Zitto Kabwe hatorudi Bungeni 2010' anasema kweli. Aibu ya TZ.

    Tangu ateuliwe 2008, amedhihirisha kuwa ni muoga na kwa hiyo amewafanya WaTZ wakichukie chama chake kwa sababu siyo jasiri. Hawezi kuthubutu. Nathubutu kusema bora Lowasa kuliko Pinda. Ubaya wa Lowasa ni tabia yake ya kufanya ubia na wahujumu uchumi....Wahindi.

    Kwa kifupi kuteuliwa kwa Pinda ni muendelezo wa kiduku.

    Makinda TV.
    Hii ni runinga. Tena runinga ya mbao. Kazi ya huyu maza ni kutafuta vifungu vya kulisha 'ban' wabunge watakao chokonoa maslahi ya waliomuweka. Aibu yetu. Aibu ya Tz.

    Skizia baraza la mawaziri. Usishangae kuyakuta majina yafuatayo:

    • Makongolo Mahanga (PhD feki)
    • Zakhia Meghji (WaTz wamesahau madudu yake akiwa hazina)
    • Lawrence Masha (rafiki na kipenzi cha familia)
    Kama kawaida. Mkwere anaendeleza harakati zake za usanii kwenye uongozi wa nchi. Katika Zama hizi ambapo Watanzania wanataka viongozi wanauthubutu.

    Ndiyo maana mimi ni mfuasi wa Chadema kwa sababu viongozi wake wanathubutu.

    Sasa tunaletewa mtu anayetumwa, tena na mafisadi, "kaseme hivi...". Kazi ipo.

    Ndiyo maana nathubutu kuuliza, Pinda ni bora kuliko Dr. John Pombe Magufuli?

    Nisaidieni.
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuthubutu na kusimamia uthubutu mambo ambayo ni msingi kwa kiongozi yoyote anaeongoza na wananchi kichwani mwake ni hazina na tunu tuliyoikosa katika vinchi vyetu masikini Tz ikiongoza. Mtoto wa Mkulima ni kiongozi mzuri ila udhaifu wake ni "Ndio Mzee" tofauti na magufuli (a.k.a. Caterpillar) ambaye anakamua tu bila kujali we ni nani na ukiingia site yake hata kama baba ako na mama ako ni waasisi wa CCM (TANU) au Tanzania unakunywa mvinyo wa ghadhabu yake
     
  8. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    john pombe magufuli yuko juu. Tatizo hakuwahi kuwepo kwenye kambi ya kikwete nadhani alikuwa kambi ya SA Salim au sumaye kama sijakosea
     
  9. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ccm hawachagui viongozi kwa ubora wa kufanya kazi bali ni kwa kuweza kuwalinda mafisadi.
     
  10. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Magufuli alikuwa upande wa Sumaye.
     
  11. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Magufuli ni Caterpilar la nguvu. Nakumbuka suala la magari la vibosire alivyowaumbua bila kuwaangalia usoni akiwa waziri wa ujenzi. Akiwa waziri wa ardhi na maendeleo ya makazi hata naibuu wake bi. Ritha Mlaki alimweka kwenye orodha ya watu wa kunyang'anywa viwanja kwa kutoviendeleza. Amepewa wizara ya kitoweoo tumeona alivyong'ara huko.

    Kitendo cha PInda kutamka hadharani kuwa mafisadi wana nguvu sana na wakiguswa nchi itatetereka ni kauli isiyofaa kabisa kutoka kwa kiongozi mkubwa kama PM na kwa maana hiyo Pinda nafasi hiyo hakuna cha maana anachokifanya zaidi ya kukalia tu hicho kiti bure. Nakubaliana na mtoa mada kuwa ni mara mia ya Lowasa katika utendaji kuliko Pinda, tatizo la Lowasa ni mwizi na kwahilo hafai kuwa kiongozi.
     
  12. Nkoboiboi

    Nkoboiboi JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna moja imesahaulika:

    Akiguswa (albino akikatwa mkono) ANALIIIIIIYA!!!! Kwangu ndo n'chompendea!!!:yield::yield::yield::yield::yield:
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    To me Pombe yuko juu
     
  14. K

    Karlmakeen Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna shule fulani ya sekondari sitaki kuitaja, mtu akitaka kuingia ****** inabidi aache shati nje ili asije akatoka na harufu mbaya, naamini inabidi Mh. Pinda ashauriwe aache shati nje ya CCM la sivyo atanuka
     
  15. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hiv inawezekana mtu kuwa safi ukiwa ndani ya ccm, ambacho kimebobea kwa ufisadii?
     
  16. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Akina EL na RA wanadai Pinda na mgogoro mbaya wa kiafya. Matarishi wao jana na juzi wameshinda kwenye mabaa mbalimbali hapa Dodoma wakidai "mgogoro" wa afya yake ni mkali sana.
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    teh teh teh..lakini huo uteuzi si upo ndani ya katiba?
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Katiba iliyosainiwa na Chenge nayo Katiba au usanii??
     
  19. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    This GUY does not belong to them money swindling
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata katiba ingetungwa mbinguni na kuandikwa na mitume, bado tatizo la uongozi tz ni kubwa kuliko maelezo.
     
Loading...