Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizani ya njia panda ya Himo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ulimboka, Oct 27, 2009.

  1. ulimboka

    ulimboka Member

    #1
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si mara ya kwanza kukuta msongamano wa magari makubwa ya abiria na yale ya mizigo yakishindana jinsi ya kupima uzito pale njia panda ya himo hasa nyakati za jioni na wakati mwingine kutokea kuifunga barabara hiyo kabisa. Hatima yake ni kujikuta unatumia zaidi ya masaa mawili hata kama haupitii mizani ndipo upate kuendelea na safari yako. Hii imenikumba hasa inapofika nyakati za jioni. Je hakuna namna ya kuweka mizani katika eneo ambalo litapunguza kero hii? Kuna sababu yoyote ya kuweka kipimo hiki hasa kwenye makutano ya barabara? Vipi kile cha pale mikese njia ya kwenda morogoro je wahusika hawawezi kuchota utalaamu hapo ili kupunguza kero hii? Wanajamii nisaidieni kuweka ubongo sawa. Naomba kuwasilisha
     
Loading...