Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mixed reaction to CCM resignations

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Apr 10, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kujiuzulu kwa Skretariat na Kamati Kuu ya CCM -- hivyo kujiuzulu kwa Makamba, mtu ninayemsikitikia ni Tambwe Hiza. Kilaza huyu kuwamo ndani ya CCM na kupewa mdomo mpana ambao kautumia vibaya kukimbiza wanachama ni kazi ya Makamba.

    Sasa inavyoelekea kwamba Tambwe Hizza na watendaji wengine aliyowarundika Makamba ndani ya uongozi wa CCm katika mikoa/wilaya mbali mbali watakula kwao, maana atakuja Katibu Mkuu mwingine ambaye ni lazime asafishe uoza aliopandikiza Makamba.

    Kuna yule mwngine Katibu wa Mkoa wa Dar, ambaye alikuwa anatumiwa sana na mafisadi sijui jina lake -- nadhani ni Kilumbe. Naye aanze kufungasha.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kilumbe ndo bogas namba moja dunia nzima....alivuruga sana uchaguzi wa madiwani sinza ...
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Tambwe ni opportunist atahamia CCK.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    CCK ndio chama gani?
     
  5. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    whats going on
     
  6. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ...really!!! sio habari nzuri kwetu wengine!!! hawa watu hasa Tambwe Hizza walikuwa nguzo muhimu sana kwa wapinzani wa CCM!! so assignment ya mwisho ya Tambwe ilikuwa juzi kubeba wale watoto na kuwapeleka Karimjee Hall saa 11 alfajili. Karibu tena CUF, Tambwe tena kule kuna wapenda mabwabwa wengi tu!!
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    chama cha Kijamii, kilizaliwa kutoka CCJ, sina uhakika kama bado kinapumua au pumzi yake imekata.
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Asante Mkuu. Na iwapo Rostam hatarudi katika Kamati Kuu na hivyo kupunguziwa mbawa, basi ina maana Zitto naye atajikuta katika hali ngumu -- hasa katika harakati zake dhidi ya chama chake, harakati ambazo Rostam ndiye alikuwa mfadhili.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Nothing serious, politics as usual.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hv aliwaambia nini wazazi wa wale watoto mpk wakamruhusu kuchukua watoto wao? Akili nyngne bana! Ndo imekula kwake hta CUF hatakiwi tn, aende akaanzishe chama chake na Makamba!
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    yes ... makamba anahoteli yake pale morogoro mount usambara ... nadhani ni wakati wa Tambwe hiza kupata ajira mpya ya kuchoma chips
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Alizoea kusema hovyo kama yule Mapuri...wacha arudi kijiweni akajifunze
     
  13. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwani hawezi kustaafu siasa na kufanya kile alichosomea? Hata sijui ameishia darasa la ngapi!!
     
  14. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Arudi ccm b cuf watampokea tena kwa mbwembwe
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ameishia darasa la nne la zamani.
     
  16. U

    Uswe JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Jamaa ni opportunist sana, ila yuko smart hawezi kwenda CCK nafikiri anajaribu kujisogeza CHADEMA, leo nimemsikia kwenye radio moja anaisifia CDM nafikiri ndio anako-target kwa sasa, seems keshasoma alama za nyakati...akili kumkichwa inabidi kufanya vetting ya watu wanaotaka kuja CDM
     
  17. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atavuna alichopanda
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani kati ya watu watakaopata shida ni huyu jamaa Tambwe Hiza,mmbea na msema hovyo mwenzake katoka tunasubiri yeye tuone...
     
  19. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,550
    Likes Received: 3,891
    Trophy Points: 280
    Utafuna ulichopanda
     
  20. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,550
    Likes Received: 3,891
    Trophy Points: 280
    Utafuna ulichopanda
     
Loading...