Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miundombinu huko india.

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, Apr 27, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]
    Huu ni mtaa sehemu ya makazi ya watu mji wa mysore India mji umepangiliwa vizuri na barabara zote mtaani zina lami,swali langu ni kwamba viongozi wetu wa Tanzania walikua wapi miji yetu ipo ipo tuu.hakuna mpanglio toka tumepata uhuru mpaka sasa.
     
  2. c

    collezione JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mysore ni mji mdogo sana. Mfano hapa bongo unaongelea tabora.

    Lakini kuna lami mpaka uchochoroni.
    JK alisema Tz nchi kubwa sana. Hatuwezi kuwa na hata nusu ya barabara zetu kwa kiwango cha lami.

    Sasa sijui Tz na india nchi gani ni kubwa. Afu jamaa wana lami mpaka uchochoroni
     
  3. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hii nchi inaitwa "bongo lala" sio bongo land.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pamoja na utajiri wao wooote!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Misaada ya wafadhili, haijafika bado...
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Barabara zetu zinawekwa mifukoni na manyang'au, majizi na mafisadi!
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Labda nchi imezidi ukubwa,
    kwa waliokulia Dar miaka ya nyuma, Kinondoni, Magomeni, Temeke kote kulikuwa na lami na street lights
     
  8. T

    Teko Senior Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hadi hapo mtakapoacha kuchagua viongozi wanaotegemea misaada badala ya kuendeleza raslimali za nchi. Hadi misaada ya chandarua mnaomba halafu unazungumzia barabara?
     
Loading...