Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miujiza ya kutokewa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Speedo, Mar 4, 2011.

  1. S

    Speedo Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    kwa anayefahamu kuhusu taarifa/habari za kutokewa na Bikira Maria kwa mtoto mmoja huko Kibosho mkoani Kilimanjaro - Tanzania miaka zaidi ya kumi iliyopita, napenda kufahamu alipo kwa sasa na anafanya nini.
    Nakumbuka watu walikuwa wanaenda kwa wingi kwake kuponywa.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eeh, wacha nijikinge na jua na mvua!
     
  3. K

    KASRI Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SPEEDO!
    nADHANI UNATAKA KUMFANANISHA NA HUYO MCHUNGAJI ANAYETIBU HUKO LOLIONDO KWAMBA WANAVUMAAAAAAAA THEN HATUJUI MWISHO WAO.

    TUSUBIRI WENYE TAARIFA ZAO WATATUELEZA
     
Loading...