Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitungi ya gesi yalipuka Kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Aug 6, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Milipuko iliyosikika leo alfajiri ni mitungi ya gesi ambayo imelipuka na kujeruhi baadhi ya walinzi na wapita njia. kutokana na mueleko wa upepo inasemakana maeneo yatakayoathirika zaidi endapo isipothibitiwa ni Mbagala.

    Kama kuna wanaofaatilia habari hii kwa undani tunaomba michango yenu, je ni uzembe kama ule wa mabomu au ni ajali ya kawaida??
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Yarabi Mbagala!
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    poor city planing, now we are paying the cost
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naona ma-ambulence na magari ya zima moto yanakimbilia huko mbona tangu imetokea ni lisaa na nusu sasa???
     
    Last edited: Aug 6, 2009
  5. K

    Kamjuge Member

    #5
    Aug 6, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za usubuhi kwa wale watu wa ukanda wa Afrika Mashariki na Kati, na wengine ambao kwao ni asubuhi kama kwetu.

    Huku kwetu hali si shwari kwa kuwa asubuhi ya leo mida ya saa 7:10 hivi imesikika milipuko ya nguvu pande za Kigamboni, inasemekana kuna mitungi ya gesi imelipuka.

    Mwenye habari zaidi atumwagie.

    By the way am new in the jamiiforums so i hope to get a lot of company to you guys.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duhh jamani mwenye news zaidi...
    Vp hali ya majeruhi Nguli?
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna baadhi ya walinzi wameungua vibaya wamekimbizwa hospitali, na wapita njia wachache lakini sia ajabu ukasikia vyombo vya habari vikisema hakuna madhara yaliyojitokeza......
     
  8. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Walioshuhudia tukio wanasema ni hitilafu ya Umeme,wanaouza walikuwa bado hawajafungua.Ni vema vitu kama hivyo vikawa mbali na makazi ya watu.
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimeamkua Kigamboni leo na mimeshuhudia iiile kadhia ya milipuko soma ishu kamili hapa

    Mitungi iliyolipuka ilikuwa imehifadhiwa ktk duka la kuuzia gesi kwa matumizi ya nyumbani.
    Mhusika aliyekuwa anajukumu la kufungua duka alifanya hivyo mnamo alfajiri saa moja na ushee hivi. Jamaa alikuwa anafungua duka huku sigara ikiwa mdomoni na alipofungua alikumbana na kasheshe la mlipuko baada ya gesi iliyokuwa inavuja kukutana na moto wa sigara. Kwa hiyo mhusika au muuzaji kwa jina jingine, aliumizwa sana na kishindo cha mlipuko na moto iliomuwakia sawia. Eneo la tukio ni hatua chache baada ya gati la pantoni kuelekea mjimwema. opposite na filling station ambapo mtungi mmoja uliolipuka ulitua jirani na kituo hicho pia. Fremu zilizopo jirani na duka hilo la gesi zimeungua chapachapa. Mpaka sasa ninapoandika waraka huu tanesco wanaendelea kutengeneza sehemu ya nyaya zilizoungua ili kurejesha umeme.

    Kituko cha tanesco ni kwamba, sehemu ya juu ya nguzo ambayo ipo jirani na duka la gesi imeungua ambapo ni nyeusi kama mkaa ila walumendago wanaendelea kurejesha nyaya zilizoungua ambapo nilidhani wangebadili nguzo kabisa ili kuzuia madhara ya mbeleni....
     
Loading...