Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitume, Manabii, Wachungaji, Makasisi na .. Neneni juu ya hili.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzamifu, Jun 29, 2012.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Kuna watu wanajiita mitume, manabii na wahubiri maarufu hapa nchini.

    Nawaomba mnisaidie kwani ninakabiliwa na utata katika hili. Kwamba natakiwa niitii mamlaka kwani imewekwa na mungu. Hadi sasa naitii malaka yaani raisi wangu na serikali kwa ujumla. Sasa mbona lawama zinazidi kuhusu hii mamlaka? Eti inahusika na hili na lile.

    Cijui Uli.. ah! nachoka mimi. SASA TUAMBIENI NYIE MNAOSIKIA MIMONGONO YA ALIYE JUU. Je, mamlaka hii imewekwa na Huyo mumhubiriye?

    Je, huyo anasemaje kuhusu hiki chombo chake? Kimeasi, kimelewa madaraka, kinahaha, au akili zimezidi, ama kiko sawa bado na kwamba kelele za pembeni ni za Wafilisti tu?
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Japo umeuliza wachungaji lakini nadhani yeyote anaweza kuwa na cha kusema kwa suala hili. Kanuni ni moja tu: Mti mwema utautambua kwa matunda yake. Mti mwema huzaa matunda mema na mti mwovu huzaa matunda maovu (Rej. Mt.7:15-20).
     
  3. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Umenena aisee. Ngoja nianze kutafakari hayo matunda ya hii mamlka
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unawauliza matapeli! Subiri wakishapiga hela Jumapili watakujibu!
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    "KIKWETE NI CHAGUO LA MUNGU......" ~kilaini
     
  6. J

    Jotu JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Yeyote anaweza kujibu hata mimi naweza kujibu. Mfalme Sauli wa Agano la kale alikuwa chaguo la Mungu lakini aliasi na akaendesha serikali dhalimu. Mungu anasisitiza kutii mamlaka hata sasa. Hii haina maana kwamba isishauriwe, kukemewa, na kusahihishwa. Hii ilitokea wakati wa Agano la kale kama Nabii nadhani alivyomkemea Mfalme Daudi. Je serikali yetu imeasi kwa Mungu?
     
  7. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    hapo niliwataja hao watu tu lakini yeyote aweza kujibu. basi umetoa jukumu muhimu kwamba tunawajibu wa kuikosoa na kuishauri mamlaka na kwamba bado ni halal basi na yenyewe isikie ushaurii. asante
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Serikali yetu imekosa uhalali mbele za Mungu! Ni kama utawala wa Sauli. Japo alikuwa mpakwa mafuta, lakini hakupewa kibali kwa Bwana na aliishia kupinduliwa ili mpakwa mafuta aliyekuwa na Kibali mbele za Mungu kupata nafasi. Nadhani huu ndio wakati alioufanya bwana ili tukombolewe.
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu anajiita mtume na nabii! Jina zito sana ndg yangu hawa ni wafanyabiashara ya dini!!
     
Loading...