Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitumba standard, wapi nitaipata?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KAUMZA, Jun 12, 2012.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Salaam!!!
    Kwa anayejua mahali hapa Dar panapouzwa marobota ya mitumba standard naomba anijuze. Ninataka kumfungulia biashara mdogo wangu. Robota moja linauzwa kwa bei gani? Asanteni
     
  2. I

    Incredible JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 80
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Waone KITEMEER kitumbini
     
  4. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,589
    Likes Received: 3,925
    Trophy Points: 280
    Huyo kitmeer ndo nani?weka details bana
     
  5. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    nenda pale kamata karibu na monalisa,bei ni tofautitofauti kutegemeana na mzigo na quality na design,usiniulize maswali zaidi
     
  6. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2014
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Naomba adress za hao wauzaji wa mitumba. mfano namba za simu, jina la mtaa etc
     
Loading...