Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitsubishi Fuso Rosa Bus 4D32 for SALE

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Original Pastor, Aug 1, 2011.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana JF nauza JIWE yaani engine yako kiboko kwa hard work Mitsubishi Fuso ROsa bus passenger 26,colour green/white Engine type 4D32 Ipo Japan Inakuja mwisho wa mwezi huu Bei Tshs 33,000,000 Milion. Hiyo ikija inasajiliwa kabisa kwa jina lako mwenye kuhutaji. Anayetaka Pcha ani PM nimtumie. Kwa anayejua magari asiiache hiii kwani injini yake ni sawa na canter 4D32
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa daladala ndo enyewe
     
  3. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwanini Picha kwa PM?

    You mean you want my E-mail adress? how will you send the Pictures?

    Wengine tunaogopa usalama wa taifa.
     
  4. CONSULT

    CONSULT JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kwa nini wewe unauza ? ni model ya mwaka gn? ulishaiona physically ? am interested ....
     
  5. Mnyang'anyi

    Mnyang'anyi Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Duh! hiyo bei sasa... labda wanaweza wazee wa vijisenti peke yao!!
     
  6. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mitsubishi Fuso ROsa bus passenger 26,colour green/white Engine type 4D32 YEAR 1991
     
  7. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu kuna jamaa alinipm nimempanamba hanipigii kama yupo apige hata meseji hajibu
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Ya longi sana
     
  9. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe Shark Acha dharau yale magari yote unayopanda Bongo Dala dala Za mwaka 1977 na pia hata Ma DCM ya mwaka 1964 Sasa wewe unaona ya longi hata ukiangalia Nissani Civilia, ISuzu Jorney ,Hino zote mwaka 1990 za mwaka 199 mpaka sasa zina CC 4200 na kuendelea mpaka 5800 na hakuna Dereva anayezitaka hizo. Hii ni taarifa tu kaka

     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Kweli aisee,
    Nlikua sijajua mkuu wangu, samahani sana.
    Tunapanda gari za zamani sana kisasi cha kwamba inabidi upande na mwamvuli ndani ya basi.
    Ila sasa na wewe unaweka margin kubwa bwana,
     
  11. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya bana nimekugongea like

     
Loading...