Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitindo ya unapofanya majambozi huwa nimafunzo au bidii ya mtuu mwenyewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jompyain, Mar 1, 2012.

  1. jompyain

    jompyain Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia wababa wakisema aaaa huyo hamuna kitu hana mtindo wowote akilala
    kama mzigo. Na mwingine utasikia akisifia kua huyo mama au dada achana nae,
    akikupa kichuma boga hutoki au akikaa mkao wa umakeyika hata uweke sindano
    haigusi anaelea kama mtwumbwi, na mavituzi yanaendelea.
     
  2. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ngoja nami nisubiri taaluma, niko pembeni wanakuja wenyewe
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huwa ni bidii ya mtu mwenyewe kwani hata kama ukifundwa kama huna hulka hiyo hakunaga kitu kama iko...
     
  4. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    It is a matter of "taste".

    Wengine wanapenda hivi, wengine vile... Huyu anapenda "mbuzi kagoma kwenda", yule anapenda "kifo cha mende".

    Mkikutana wawili wenye "taste" ya aina moja, ndio utasikia "aaah.. fulani amepewa limbwata. Haoni wala hasikii kwa fulani"
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Muhimu ukiwa unapenda kweli hakuna utakachofanya kwa mpenzi wako asipende,fanya mapenzi yako kwa makini sio kwa ripua ripua,kua mtundu mwenye angahizo au niseme kua MALAYA KWA MUMEO/MPENZI WAKO hasa mnapokua pale...
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mitindo katika majambos hutokana na juhudi pia ufahamu wa mtu mwenyewe kwa kujua anafanya nini na anapendelea nini katika kufurahishana na kuridhishana. Hii haihitaji mafunzo, bali uelewa wa kumsoma mwenzio anataka nini, umfanyie nini kulingana na yeye jinsi alivyo na mazingira ambapo majambos yana take place.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    acha niwe mtazamaji tu hapa....
     
  8. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe unaonekana mwizi wa waume za watu
     
  9. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na mie nipo pembeni yako.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    khaaa jf kuna masired bwana daah ngoja nione kivumbi hapa
     
  11. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwaupande wangu naona inategemea na mwanamme mwenyewe alivyo....
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    "Ingekua mtu kila anapozini anatoka kitundu wengine mngekua kama neti humu" - Smile
    nimechekaje!!!!!
     
  13. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    malizia basi hapo..alivyo kivipi?!physically,biologically,anatomically au majambozcally!!
     
  14. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ya leo Kaaalii saaaana !!!!!!!!!!!!!!!

    Labda nami nitajifunza mavituz. Wengine kwetu hamna ngoma za ndani wala jando.
     
  15. S

    SI unit JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umri wako tafadhali. Isije kuwa under 18 tukakukomaza bure!
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanza nani aliye weka age 18 ndo sawa..mwanamke akisha baleghe hata kama ana miaka 9 anafaa kabisa kupigwa vitu.

    Hizi 18 simmeiga tu kwa wazungu, zamani mtoto wa kike ana miaka 13 au 15 ana mtoto wakulea hasa.
     
  17. jompyain

    jompyain Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwe malaya kivipi? /mumeo hasa akiwa pale
     
  18. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    M peeping by naked eyes.................wenye ujudhiiiiiiii
     
  19. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Majambozically, duuu, leo, ngoja tujifunze
     
  20. ram

    ram JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Eti wale wapwani wanafundishwa, mbona sisi kwetu irangi hatufundishwi na mtu hatoki? Ni mautundu na maubunifu ya mtu tu
     
Loading...