Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MITIHANI yaibwa UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 5, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyo ya kawaida,karatasi za majibu za wanafunzi wa mwaka wa tatu wa Shahada ya Kwanza ya Sheria wa UDSM zimeibwa zikiwa kwa Mhadhiri wa somo. Karatasi hizo za somo la Legal Drafting,zimeibwa toka kwa Dr. Ringo Tenga,Mhadhiri Mwandamizi wa Kitivo cha Sheria-UDSM.

    Ingawa Utawala wa Kitivo unafanya siri juu ya jambo hilo,taarifa za uhakika zinadai kuwa karatasi za majibu za mtihani husika zimeibwa. Alama kwa wanafunzi wote wa mwaka wa tatu haziwezekani kupatikana.Hivyo,wanafunzi husika watatakiwa kufanya tena mtihani wa somo tajwa. Hadi sasa,Kitivo hakijapanga tarehe ya kufanyika kwa mtihani huo.

    Je,ni halali mambo haya kuwa hivi?
     
  2. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Walijua watadsco kwenye hiyo paper ndo wamecheza game ili warudie
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Halali kwa jambo lipi? Umetaja mambo matatu ambayo yote yamekushangaza

    la kwanza, ni majibu ya mitihani kuibiwa
    la pili, kwa Kitivo cha sheria kufanya siri juu ya jambo hili
    la tatu, Wanafunzi husika kutakiwa kurudiwa mtihani

    Sasa unataka ujibiwe lipi hapo Mzee tupatupa?
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu,ni yote matatu
     
  5. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu kibaya kwa Mhadhiri kama 'kupoteza' karatasi za mtihani!
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    la kwanza; wizi ni wizi tu kama ajali...sio halali lakini ndio hali ilivyo
    la pili: Ni halali kuficha ili wajipange kwakuwa..labda hawana uhakika kama ni kweli imeibwa ama la
    La tatu; ni halali kwa wanafunzi husika kurudi na kufanya mitihani upya..
    Vinginevyo itakuwa ngumu kupima matokeo ya watahiniwa hao wa somo hilo bila kipimio hiki cha mtihani!!
     
  7. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhh....hapo linalofwata litakua lijiwe hata zaid ya waliloiba.....
     
  8. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ..Tatizo UDSM wanabana sana, hasa kwa kitivo cha sheria. Mimi sio shabiki wa kulegezea wanafunzi kama vyuo vingine vinavyofanya, lakin kwa UDSM, baadhi ya idara imekuwa kero kubwa sana. Watu wenyewe wavivu kufundisha, kutwa kucha wako kwenye mambo yao, halafu bado wanabana.

    Inabid watanzania tubadilike, elimu sio huduma tu kama ilivyokuwa zamani- ni biashara pia. Wahadhiri, chonde wajali wateja wenu!
     
  9. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    .. na hasa kama imeibiwa au kupotea nje ya ofisi (kwenye gari au nyumbani).
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Choo Kikuu.
     
  11. J

    JPM605 Senior Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hao wanafunzi wa UDSM si wanajiita 'Gifted' warudie pepa. Acha vilaza wa vyuo vya kata tulalamikie kurudia pepa. Haf nimekuwa nikidhani kuwa kwa kuwa dsm kina higher ranks tz n.k. then kina wahadhiri makini..,sasa kama wahidhiri hao ndo wanaopoteza scripts sijui huku kwenye vyuo vyetu vya kata hali ikoje. Naomba kuwasilisha.
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni kweli!!! Ila Tanzania si unajua hakuna kuwajibika au kuwajibishwa, ni misamiati.
     
  13. K

    Kiny JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli we great thinker!
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Patakuwa hapatoshi
     
  15. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ndo umeishia kufikria.
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    umhh! UDSM!
     
  17. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    sheria za chuo husika kuhusu mitihani kuibiwa zinasemaje?
    rudi kwenye bylaws utajua kama ni halali au haramu
    kidumu chama cha mapinduzi - ah sory cha wizi wa matokeo
    tatizo walijua ni matokeo ya kura za uchaguzi maana ndo walizozoea kuiba
     
  18. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umevujisha siri.Wangeweza kupewa hata za mezani kwa kuangalia 'course work' zao.
     
  19. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ku'disco' au ku'supp'?
     
  20. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baba T a.k.a Dr.Tenga,mvivu wa kumark pepa,fix izo,hapo kashndwa ku meet deadlyln...! Poleni LL.B 3
     
Loading...