Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitihani ya UE kusahihishwa TCU.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Billie, Jun 8, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,247
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Hivi kwa nini mitihani ya UE isiwe inasahishwa na bodi maalumu kama ilivyo NECTA kwa shule za secodary natamani iwe hivi ili kupunguza unfair zinazotendwa na wahadhili wetu hapa Tz.Unakuta mdhari anajiona kama mwinyi na kufanya aogopwe utafikiri MUNGU mtu nakumbuka kabla ya kuingia chuoni nilipewa maneno ya kunitisha eti "usithubutu kugombana na lecture hata kama kakugongea demu wako" niliogopa sana kwa kweli na nilipoingia chuo niliziona unfair nyingi sana.Je kwa nin wasisahishe UE kule TCU kwa kuapoint wahadhili randomyl kutoka mavyuoni?
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe nawe, ni "wahadhiri" na sio wahadhili.

    Halafu ndio jitu la University, huwa mnaingiaje huko kwa kuhonga au ndio NECTA?
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,247
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Ndugu kosa dogo sana halitoshi kunidharau kiasi hicho kwanza mi sipo chuoni nimeshamaliza chuo.
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo wewe ulimalizaje chuo?
     
  5. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    pia ni 'lecturers' sio ''kugombana na lecture''
     
  6. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    "Hivi kwa nini mitihani ya UE..." hapa ulimaanisha nini mkuu? Au ulimaanisha University Examination? Kama jibu NDIYO. Je ukitafsrika ni sawa na kusema ..."Hivi kwa nini mitihani ya mitihani ya chuo kikuu..."

    Natumaini utakuwa umemaliza chuo kikuu mapema sana kabla ya msimu wa shule za ukata.
     
  7. a

    amazon Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho chuo ulichomaliza wewe ni balaaaa.. Usiseme secodary sema Secondary..
     
  8. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Kweli JeiEfu is for great thinkers.......ahsanteni kwa kumwelewesha! Yeye anadhani TCU ilianzishwa tu kama idara ianzishwavyo kwenye taasisi? Angekuwa kweli kamaliza chuo na kuelimika usingetoa hoja ya kufikirika kinadharia namna hiyo.
     
  9. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Lazima utakuwa umepata sana tabu Chuo ulichosoma kama maneno matatu yote unakosea tuu
     
  10. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Leo umenifurahisha sana. Me lyk this sana
     
  11. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Yani wewe utakuwa ulikamatwa sana.Na utakuwa ulikuwa unawaponda bure tu,message yenyewe umeandika kwa pupa mtihani ambao una tention inakuwa vipi?Na ungesoma huku secondary kwetu na mimi ningekula kichwa icho:sick::sick:
     
  12. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    sijaona ndani wala nje ya Tanzania ue kutosahihishwa na lecturer mhusika. Sidhani kama kuna lecturer anaefanya hayo. Tumia vyombo husika sio kuropoka.
     
  13. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Khaaaaa!!!!! Wanawake wanadegree za pichu sasa na wewe wa kiume yako itakuwa ya...........
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    na wewe hiyo sentensi ya mwisho ni lugha gani? na umeandika na ulikuwa unamaanisha nini?
     
  15. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah, lyk ni Like ni kama unavyotaka kusema Cna(sina) haya mambo ya dot com pole mkuu sana
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sijakudharau, nimekwambia kweli, kama msomi wa chuo hutakiwi kufanya makosa ya primary school. Nyie ndio mnaopendelewa na NECTA.
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,512
    Trophy Points: 280

    umemaliza chuo gani hata kuandika hujui...!!?
     
  18. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,247
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Kumbe jf kumejaa walimu wa kiswahili wengi kiasi hiki khaaa...Najutaaa.. kuwafahamu
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    hujadharauliwa umesahihishwa
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    NECTA chini ya serikali ya ccm inapendeleaga watu? kivipi ama umekurupuka ndugu yetu..tujuze basi na sisi tujue.
     
Loading...