Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mitihani ya necta

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mpigaji, Sep 15, 2011.

  1. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau hivi mitihani ya kidato cha 4 au 6 hutungwa kwa kuzingatia mihtusari ya masomo au vipi?
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    unauliza au unatoa taharifa? Sijakuelewa! Alafu mihtusari ni kitu gani?
     
  3. N

    Nytemare Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ofcoz..
     
  4. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    ulichouliza ndicho kinapaswa kiwe hivyo. Kutunga mtihani nje ya muhutasari ni kosa utakuwa unapima kitu ambacho sio kusudio la mafunzo. Kwa mitihani yetu ya necta yapo matatizo. Kuna wakati maswali yanakuwa nje ya muhutasari.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndio mdau huzingatia
    <br />
    <br />
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio ndugu lazma wafuate muktasari.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Wanaotunga mitihani ni waalimu wa Tanzania, wanatumia mitaala ya Tanzania. NECTA wapo sahihi wanapotunga mitihani.
     
Loading...