Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitihani ya medical students wa MUHAS last week iliipa kiburi serikali..........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chibenambebe, Jul 8, 2012.

  1. C

    Chibenambebe Senior Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ambavyo tulishuhudia vyombo vya habari last week vikiripoti kupungua kwa makali ya mgomo wa madaktari na kuelezea kuwa huduma zikirudi katika hali ya kawaida, kumbe hali hii ilitokana na wanachuo wa udaktari chuo kikuu cha Muhimbili kuwa katika mtihani yao ya kumaliza semister. Katika kipindi cha wiki zima wanafunzi wa mwaka wa nne na mwaka wa tano pamoja na madaktari bingwa ambao huwa ndio wasimamizi wa mitihani hii walionekana huku wakiwa wamevalia makoti ya udaktari na kuonekana wakiongea na wagonjwa wakati wakichukua maelezo ya wagonjwa. Kipimo halisi cha ukali wa mgomo huu tutegemee kukipata wiki hii ambapo wale medical students wameshamaliza mitihani yao.
    So stay tuned this week!!!!!!!!
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nina imani na 'the negotiator' viongozi wa kidini.
     
  3. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    episode 4.....
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    season ngapi?
     
Loading...