Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitihani ya kidato cha pili yaibwa...........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Nov 11, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Gazeti la "Habari Leo" la leo limetuhabarisha ya kuwa mitihani ya kidato cha pili imeibwa....................Hili sakata za kuvuja kwa mitihani Baraza la Mitihani sasa limekuwa ni ngonjera ambayo pamoja na jitihada mbalimbali za kuziba mianya ya kuibwa kwa mitihani yaelekea uongozi uliopo pale siyo bunifu na ungepaswa kuondolewa......................lakini katika utamaduni wa kupeana vyeo serikalini kwa kujuana jitihada za kuwaondoa viongozi butu hizo ni ndoto za alinacha........................Tutaendelea kudhoofisha elimu yetu kila siku kwa kushindwa kutofautisha mahusiano kazini na mahitaji ya kitija.....................
     
Loading...