Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitihani ya dunia...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Invisible, Dec 15, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mama alijifungua kiumbe wa hivi... Ni mitihani ya dunia, hawezi kumuua, inabidi awanyonyeshe mapacha wake!

    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    OOhhh My...Huyo mwingine ni NYANI(sio Ngabu) ..!...Ama kweli hujafa hujaumbika!...Lakini kwa ishu kama hii, inabidi ashauriane na Madaktari wamweleze kama kiumbe hicho kitafaa kuishi kati ya binadamu..vinginevyo kama sivyo, watumie utaratibu wa kidakatari kukieliminate!...Pole mzazi!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Impossible!.............
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 16, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Du hii kweli ni mitihani ya dunia
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    National examination paper
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kweli hujafa hujaumbika!
     
  7. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    na hii itakua nje ya campus ya Osmania..Hyederabad..kuna nyani wanafanana na huyo...
    Na jinsi nyani wa pale walivyo na adabu mbovu,,usishangae ndio waliompa ujauzito huyo mama..
    Washenzi sana wale
     
  8. K

    Kijamani Senior Member

    #8
    Dec 16, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongo mtupu.
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Inamaana alipewa mimba na nyani? duh heeeeeeeee!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    oh yeah mimi ni hatari
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehe nyani kweli hatari
    lakini ndo maisha yalivyo
     
Loading...