Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitihani sasa kusahihishwa na mashine.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mad Max, Mar 18, 2012.

  1. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kauli ya Katibu Mtendaji wa NECTA, Dr Rose Ndalichako, eti mitihani ya darasa la Saba kusahihishwa na machine, ziitwazo Optical Marker Reader (OMR) tuta succeed kweli? au because primary ni ya kuchagua tu?
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sula siyo usaishaji,ni mfumo wa mitihani yenyewe,na uchakachuaji uliokithiri,mtoto anafaulu kwa wastani wa B,halafu hata kuandika jina lake hawezi,can u imagine?
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Inawezekana. Hivi zile laptop kwa kila mwanafunzi bado eeh? Tunanunua madawati kwanza?
     
  4. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio elimu yetu aliyotuachia baba wa taifa tunaizika hivyo.
     
  5. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,054
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Sio rose ni joyce ,acha kukurupuka
     
  6. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nadahni ni hatua nzuri ya maendeleo ya kielimu lakin swali la kujiuliza je hao watahiniwa wameandaliwa vya kutosha kula kijijin kwa bibi na kula huko mjini?isije watu wakafelishwa kutokana na maandalizi mabaya.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,331
    Trophy Points: 280
    wale walalamishi watasema anayesimamia machine iyo anawapendelea watu fulani.
     
  8. s

    sugi JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mh,kama napita flan hivi!
     
Loading...