Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...mitihani makazini, mwee!...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Dec 17, 2011.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    ....nakumbukia ya Ngoswe; Penzi kitovu cha uzembe...

    [​IMG]

    ...hivi mapenzi ya makazini (flirts & flings) ngumu kuepukika ee? ati no strings attached,khaa?

    Muwe na wikiendi njema aisee, nimepita kuwasalimia tu.


     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini unasema haiepukiki Mbu?
    Kama hamna wa kumwatrakti mwenzake ndio basi tena.

    BTW. . . .you've been missed around here.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Hivi inawezekana vipi akili yako ukiiseti kwenye kazi halafu ikuongoze kuwaza ngono? siamini hili,
    Kama umekaa kinyegenyege basi wewe hata msibani wenzako wanaomboleza wewe utakuwa unawashwa tu na nyege zako, nimeshaona mara kadhaa watu wenye pepo wangono wanabadilishana contact hata makaburini kwenye mazishi.
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...missed you too guys & dolls,...e bana tunaharakati za kufunga mwaka huku...mchakamchaka si mchezo,
    kila siku ya mungu ni mashughuli hapa na pale watu wa maofisini wanashereheka kumaliza mwaka...haijalishi ni apperentice au ni CEO wote wana misbehave bana...khaa...? ama tembea ujionee.
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    hahahaa...

    aisee umeandika kwa lugha ya 'ukali ukali' hivi, ...labda kwakuwa mimi naishi dunia 'nyingine' kabisa ndugu yangu au nadhani nimezungukwa na ma ibilisi watupu hapa...lakini ukweli ndio huo, watu wanajirusha sana makazini jamani...haijalishi ni wake za watu au waume za watu...wote 'mchaka mchaka'...pheeww!

     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehhe pole mchakamchaka usioruhusiwa kuvaa bukta.

    I guess unaangalia ofisi na ofisi, sehemu na sehemu.Kuna maofisi ambayo ni full respect, kama ambavyo nimeshuhudia mimi.Co wokers wanasalimiana asubuhi, wakienda/toka lunch na muda wa kuondoka.Masaa yaliyobaki kila mmoja kajifungia kwenye kakibanda kake.
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    dahhh, aisee hapana bana....ndio maana nimeuleta hapa huu mjadala maana
    kwa umri wangu na sehemu nilizozunguka kufanya kazi, ndani na nje ya inji yangu...mapenzi kazini ni kama
    kawaida, yaani unakuta huyu anatembea na yule, ...mwingine yeye kila anayeajiriwa mpya anampokea utadhani ana kihirizi... mbaya zaidi kuna zile za kupokezana...

    ...balaa ndio siku kama hizi, office parties zimefululizana halafu watu wenyewe hawaji na partners basi...yaani ni fulu kujiachia 'wenyewe kwa wenyewe'aisee... halafu nashangaa kuna wataobisha as if hawajawahi kusikia haya, loh? labda mbu nimeyaona mengi...acha niuchune tu na hizi chumvi nilizokula.
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dah!....... hehehehe . Mute! kloro mute!
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    “no strings attached”
    Ngoja nimalize kwanza kuiangalia hii movie then nije kuchangia hapa!!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    jamani kwani ni mbaya kuitikia vichocheo sehemuz a kazi?
    Vinaongeza konsentreshen
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    MBu,

    all the office stuffs will only affect you if you are not determined to be professional........ if you know what i am saying
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

    no mute/unmute

    stolen kisses are the sweetest
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbu limekusibu lipi tena mpenz wangu??! Lol!

    Hapana naungana na MTM kuwa mapenzi kazini yanaepukika kwa mtu aliyeko serious na anayetambua thamani ya utu wake na heshma yake.

    Mbona kuna wanaofikia hata kuacha kazi sababu ya kusumbuliwa?

    Hata katika kapu la samaki waliooza uwezekano wa kumpata mzima upo sema tu tunakinzwa na ile harufu ya uozo na kujikuta tunaishia kulimwaga kapu zima.

    By the way, nimekumiss.
     
  14. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,898
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    of course haliwezi kuathiri wote, lakini lipo sana ofisi nyingi hebu tafakari
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli ukiangalia hizo mambo utachoka, hukawii kutaka mwenza awe baba wa nyumbani. Sasa kazi kwa wanaosafiri kikazi, mbu utachoka! Mnakutana watu wa kila taifa, baada ya chitchat za chai, lunch na evening tea. Ukienda kulala hako ka extensheni kanaita utadhani kwa daktari. Wanaanza kumwaga sera! Mwisho wa kazi siku ya kufunga mafunzo,kila mtu anatupa ndoano kwa zamu! U feel like wearing a tag 'I aint here for auction'
    Nachoka pamoja nawe!
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu tuko pamoja. Sijabisha lakini ukisoma deep post ya mtoa mada ni kauliza kama haliepukiki.
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,216
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mapenzi yapo kila mahali. Makazini, barabarani, mtoni kuteka maji, JF, nk. In our modern times, men and women work more closely together, on more equal terms, and in much more equal numbers than ever before. And with people spending more hours on the job, romantic attachments are inevitable and unavoidable. Of course, it's also where we're on our best behavior, looking good, and thinking fast, smart and 'out of the box' LOL. And with Christmas office parties taking place this weekend, expect more flirts and flings. Merry Christmas.

    [​IMG]
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    mbu. . . .
    Yanaweza kuepukika ukiwa na msimamo. . . !

    Mapenzi kazini hayafai! Maana mkigombana ni balaa. . . Ofisi/department nzima itajua loh!

    Na ukimwagwa utaisoma. . .
    Akipata mwenza mpya staff wenzio watakua wananong'ona umeachwa!
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    atakayebisha anabisha tu for the sake ya kubisa lakini khabari ndo hiyo Mbu....nimeipenda picha ya chini aisee hiyo miguu wakitoka hapo ni kwenda kumalizia 'dessert' tu:poa
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    dah....hizi skills zetu mkuu tukisema watu wa adapt, wanatuona namna gani vipi but kuwa professional ndo mpango mzima..kazi unaitaka na 'kafling' pia wakataka....then u definitely need some professionalism apo
     
Loading...