Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitihani darasa la 7 leo, mbona haisimamiwi na walimu wa sekondari kama mlivyoahidi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DT125, Sep 19, 2012.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Serikali imepata woga gani tena, mbona mlitutangazia kuwa katika mkakati wa kuhakikisha hatupati tena wanafunzi wasiojua kusoma wala kuandika kujiunga na shule za sekondari za kata kama ilivyokuwa mwaka jana, serikali ingetumia walimu wa sekondari kusimamia mitihani hiyo.

    Sasa nini kimewasibu tena kuna ukweli kuwa ni woga wa kuhofia sekondari za kata kukosa wanafunzi kwani watoto wangefeli sana?.
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hayo si mawazo ya kitaalam.
     
  3. B

    B.Panther Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Darasa la saba hakuna kufaulu wala kufeli,kuna kuchaguliwa.Kama nafasi zipo hata walioshindwa kuandika namba zao na hawajui kuandika huwa wanachaguliwa na kama nafasi hakuna hata waliopata alama za juu huwa wanakosa nafasi.USHAURI,SERIKALI IANZISHE UTARATIBU WA KUFAULU KWA WANAFUNZI NA SIO KUWACHAGUA KAMA WANAVYOFANYA SASA...
    ANGALIZO...
    Kwa jinsi serikali ilivyo jitahidi kujenga shule nyingi za Kata za Sekondari,wakianzisha utaratibu wa kufaulu,kuna shule zitakosa kabisa wanafunzi.....
     
Loading...