Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miti ya ajabu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Paul Kijoka, Mar 5, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CZ.jpeg


    D.jpeg

    I.jpeg

    L.jpeg

    LA.jpeg

    LM.jpeg

    O.jpeg

    Q.jpeg
     
  2. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Miti mimi nimeipenda sana.
     
  3. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hata me nimeichukia kwan inatisha sana
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkiambiwa msikate miti hamsikii, yakwenu yatafika vipi hali hii na mnaikata kuni wakati ni midogo
     
  6. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu,naona vibaya au mti huu unatukana kwa kukunja vidole vyote na kunyoosha cha katikati.
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Niliwahi kuiona miti kama hiyo nilipokuwa naenda Samunge, kule kwenye bonde la ziwa la Chumvi Natron!! ilikuwa inavutia sana!
     
Loading...