Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitanzania...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Companero, Mar 2, 2010.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yadai chanzo cha ajali ye ndege ni ubovu wa uwanja wa ndege huko Mwanza...

    Yachomeana tena nyumba na kuharibiana mazao huko Musoma...

    Yazidi kuacha wamama wajawazito wazalie sakafuni....

    Yachota mafuta ya taa kwenye gari lililoanguka...

    Yawaibia maiti ajalini huko Tabora...


    Yadai urai wa nchi mbili...

    Yauziana hisa za dhahabu yao Ulaya...

    Yajengeana majumba ya kifahari ufukweni...

    Yasafiri huko na huko duniani kutafuta wawekezaji...

    Yapanga bajeti kubwa sana ya matumizi ya kawaida kila mwaka...


    JE, MITANZANIA NDIVYO ILIVYO?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 2, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Hapana, Ni Miafrika Ndivyo Tulivyo (na wewe umo pia)
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Mar 2, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo kuna Mitanzania iko pouwa tu, kama huyu - sasa si tuipe nchi iiongoze?

    Hivi Mjeshi Jerry Rawling ali-make any difference huko Ghana na 'damu' yake?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Mar 2, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Nah....hakuwa na wengi wa aina yake. Mingine yote iliyokuwa imemzunguka ilikuwa myeusi tiiii. Sasa ulitegemea nini

    Ila huyo Mtanzania gani na wewe? Mbona jina lake kama la Kifaransa? Anatokea wapi huyu?
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Mar 2, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo ishu ni 'melanin' - mbona mkorogo unaiondoa kwa kasi tu?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 2, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Mkorogo ni bandia....mimi nazungumzia genetics bana. Nazungumzia damu...dna....sasa mkorogo na dna wapi na wapi bana wewe...aaaagh
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Mar 2, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    aisee mbona kebineti yetu ya kwanza ilikuwa imechanganya sana 'damu'?

    [​IMG]
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Wasichana blondy wanaaminika kuwa ni wajinga sana.

    Sasa ukiona Blondy ka-bleach nywele, wanasema ni "Artificial inteligent".

    Labda kweli kuna haja ya kuwa na Mikorogo ili tusafishe NGOZI na Akili.
     
  9. Companero

    Companero Platinum Member

    #9
    Mar 2, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    dna ya kizungu ina iq kubwa zaidi?
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Mar 2, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Maendeleo hayaletwi na wachache waliopo kwenye baraza la mawaziri. Unahitaji vipanga kwenye nyanja mbalimbali.

    Halafu hata hao waliokuwepo kwenye hilo baraza walikuwa ni wachache mno kuleta cataclysmic change...walikuwa wanafuata sera za bosi wao mwafrika. Pili walikaa kwenye baraza kwa muda gani? Na tokea hapo ni wangapi wengine waliokuwemo?
    Brazil inao wengi sana waliochanganya damu na ina wazungu wengi sana. Oooh mfano mwingine...majirani wa Haiti ni Dominican Republic...hawa wengi wao wamechanganya damu. Lakini maendeleo ya DR na Haiti unaweza kuyalinganisha? Kwa nini hayalingani licha ya wote ku share kisiwa hicho hicho cha Hispaniola?
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Mar 2, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Sijui...sijatafiti hilo. Litafiti kama una kiu ya kujua....
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Robin Szolkowy.
    [​IMG]
    Nyani, hapa sasa kama unataka DNA.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 2, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu jamaa babake ni nani? Nasikia eti ni tabibu bongo...
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Inaambiwa tanzanite bado ipo na tanzanite alliance badala ya serikali kuiambia kampuni hiyo.
    Yanataka hela ya BAE wakati hayajashughulikia iliyosababisha rushwa hiyo
    Yanaogopa kumuuliza kokwete maisha bora yakwapi.....utumbo utumbo tuuuu!
     
  15. Companero

    Companero Platinum Member

    #15
    Mar 2, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Watalaam wameshatafiti ila wanabishana kila siku...Kati ya nurture na nature chenye effect kubwa ni nurture japo ina uhusiano wa karibu na nature...Kabula ukimtupa Siberia au kule kwa Waeskimo hatakuwa na tofauti sana na hii Miafrika unayoingelea...Au mrudishe Unyantuzuni uone kama atamzidi Malia na Sasha...
     
  16. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nyani babake huyu kijana sio tabibu ni Daktari ndani ya Bongo!!
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Mar 2, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Tatizo nikimuacha Unyantuzuni atakuwa peke yake na usikute hawatamwelewa. Uhusiano baina ya nature na nurture naukubali japo niko partial kidogo kwenye nature...
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Mar 2, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    tofauti ya tabibu na daktari ni nini? nielimisheni jamani maana siku zote nimekuwa nikidhania ni kitu kilekile tu
     
  19. Companero

    Companero Platinum Member

    #19
    Mar 2, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    What do you mean by being "partial kidogo kwenye nature"? Hivi unadhani vijana wetu wa engineering hapa UDSM na nature yao ya Uafrika/Utanzania wakitupwa pale NASA halafu na mavifaa yote yale na vichwa vyote vile vya kuwafunda (nurture) hawatafanya ma-cataclysmic innovative change ya nguvu?
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nyani Ngabu heshima mbele mkuu wewe uko sahihi, Tabibu ni synonym ya daktari!!
     
Loading...