Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitandao ya simu sasa kwishinei

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Yericko Nyerere, Dec 12, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Wakuu nimeikopi toka kule Twitter kuna watu walikuwa wanaijadili

    Hii hapa!!

    Burekingi Nyuzi: Kama unapenda kupiga simu za bure tumia viber, unahitaji 3G enable handset or wifi kwa simu yako ( http://t.co/qWBK8hPJ )
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    halafu ukishapata inakuaje? mia
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sijakusoma, hebu weka wazi inakuaje!
     
  4. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,756
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    wewe umejaribu?
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ina fanya kazi kama nyote mnaopigiana simu mna Viber (apps). Viber kwa Viber simu ni bure popote duniani pamoja na SMS lakini kama uko sehemu internet haipo fresh, hamsikiani vizuri.
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mbona mnaleta maneno ya maana halafu mnatoa maelezo kama mnakimbizwa jamani. Hebu tupe ufunuo hatua kwa hatua.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaa wenye handset za iphone na Android tu ndo wanaweza install viber na lazima uwe na 3G au Wi-fi.................
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    siyo kweli
     
  9. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbona mwalimu kaelezea kirahisi tuu,

    Ni hivi wewe na unayempigia kama mnasimu ya ambayo inaweza ku-run program/application ya viber basi mnaweza kuongea bure hata kama mwenzako yuko nje ya nchi.

    Kwa kifupi siyo lazima uwe na simu hata kama una ipod ambayo inakamata wifi (internet ya bure) na mwenzio ana ipod/ simu/computer yenye application ya viber au hata skype basi mnaweza kuongea bure.
     
  10. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duu si mchezo
     
  11. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiyo neema! Sasa ntasherekea 50 ya uhuru walau kwa amani kidogo.
     
  12. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,744
    Likes Received: 1,190
    Trophy Points: 280
    Hii dhana ya free phone siyo kweli bado utalipia data transfer kwa sababu app inatumia mfumo wa internate. Data transfer up and down ni wastani wa 240 kb per min ua 14 mb per hour. Hii ni rahisi kuliko simu ya kawaida.
     
  13. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    sioni jipya hapo ni kama skype na skype ukitumia kwenye handset to handset yenye skype mnapiga story kama kawaida ili mradi kuwe na connection nzuri ya internet.
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tofauti ya Viber na Skype nadhani ni kuwa Viber inatumia phonebook yako moja kwa moja...

    Na mtu alokuwa kwenye phonebook yako akijiunga tu na Viber huko alipo, itajionyesha kwenye Viber bila ya kuwa lazima umu-add wewe au umuulize.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Mpaka sasa sijaelewa....
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    utaelewa tu
     
  17. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ya kwangu ina 3.5G ngoja niijaribu. Ila naona ni kama skype tu ila skype wao wamepungukiwa free sms kwenda kwenye mitandao mengine ya simu, hapo ni mpaka ulipie
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    hahahaha.. katavi..i know .. i know .. hii ni ngumu..! kumeza

    actually hii kitu haina tofauti na skype! but viber ina acesss phone book yako ... mfano ukisha install viber app .. kama kuna mtu kwenye phone book yako anatumia viber anapata allert kwamba "ebana katavi anatumia hii kitu kama vipi mu add" kumbuka ukiistall viber itakuuliza uingize number yako ya simu ...

    "ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯
     
  19. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    SKYPE, VIBER na makolokocho mengine hayo yote kama Gmail call/ sms chart yanahitaji pia uwe na device iliyokuwa connected kwenye internent kama simu au laptop. Hizi huduma zipo kwa nchi zilizoendelea ambapo huduma ya "Intanenti" si tatizo la kitaifa kama kwetu..... Hata hiyo WIFI utapata wapi BONGO bila kulipia ? Hiyo internenti yenyewe ni lazima ununue huduma toka kwa kampuni inanyotoa huduma hiyo na simu zote za mkononi huduma za internenti zinatolewa na makampuni ya simu..,sijaelewa hapa huo"ubure" wa huduma mnaozungumzia unataoka wapi!!!
     
  20. D

    Derimto JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu weka basi hiyo link ya viber ili tui downlod kama inawezekana na jee uki downlod ni free au lazima uwe na key zake? Please do ze nidfulu.
     
Loading...