Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitandao ya Simu na vifurushi vya intanet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SHIEKA, Dec 31, 2011.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ninafahamu kwamba mitandao karibu yote ya simu imeanika sokoni vifurushi vya intaneti.Ninachotumia mimi ni vodacom BOMBA7. Kifurushi hiki kiko hivi: kinanunuliwa kwa sh 10,000 na unapata MB 750 kwa wiki. Wao Hawasubiri hizo mb ziishe ila wanahesabu siku tu! Siku saba zikiisha hata kama una akiba ya mb, kwa mfano 200, zinakufa ndani. Hii naona kama ni uonevu na wizi.Ninataka kuhamia penye unafuu. Sasa nawauliza wanajf, je, ni mtandao upi wenye vifurushi nafuu kwa mlalahoi kama mimi?
    NINAWATAKIENI HERI YA MWAKA MPYA! MWAKA 2012 BILA BAN INAWEZEKANA!
     
  2. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamia Zain.

    Ila,

    Nipo moshi pia. Waweza kuni PM kuna jambo muhimu. Nitakujuza.
     
  3. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hamia Airtel 400MB Kwa sh 2500 tu na unatumia siku 30. Kama wewe ni mlala hoi kweli nadhani huna cha kusubiri
     
  4. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Asante.Modem ya Airtel inauzwaje? Au hawatumii modem?
     
  5. E

    Elai Senior Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huku Iringa mjini zinauzwa kwa sh. 60000/-. Nadhani hakuta kuwa na tofauti kubwa na hapo ulipo.
     
  6. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unaweza tumia hiyo ya voda mkuu kuna kitu yaitwa join air haina haja ya ku unlock au kununua modem nyingine(hii ni kwa ZTE tu)
     
  7. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa sasa mordem nzuri ni ya voda unaichakachua unatumia line zote na hiyo elfukumi yako unge jiunga na unlimited ya tigo ungetumia wiki nzima uka download no limit mpaka wiki iishe
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    jamani jamani....na sie wengine tunataka kujua.......

     
  9. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Zain kiboko lkn watembelee tigo naogopa kutoa siri mniPM kasoro wenye makampuni sitawajibu
     
Loading...