Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitandao ya sim yote imekata ghafla kunani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Skype, Dec 15, 2011.

  1. S

    Skype JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani nipo hapa dar lakin nashangaa mitandao yote ya cm imekata ghafla, labda wenye kujua kinachoendelea watujuze
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Loh, yawezekana wanajaribisha ule mtambo wa kichina wa kukatia mawasiliano, au?
     
  3. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    una line zote?
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mpaka muda huu NO NETWORK COVERAGE wanatukatili sana, kama ni majaribio si wangefanya usiku wa manane watu tukiwa tumelala? Hii nchi kila k2 kero tupu!
     
  5. S

    Skype JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nina airtel, voda, zantel na sasatel.
     
  6. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi natumia modem ya Voda naona line yake inafanya kazi ila line airtel kwenye simu imekufwa...!
     
  7. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Nimepia muda huu Tanzania na line zote hazipatikani.....kumbe inaweza kuwa ndio sababu
     
  8. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Airtel hopeless kabisa, voda iko sawa, tigo congestion
     
  9. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nimejaribu tigo imefunguka
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Hata mie airtel vocha imegoma kuingia
     
  11. S

    Skype JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    vp network yake unapata kwa sasa?
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Airtel hawako hewani. Voda na tigo zinapatikana.

    Ila mie natumia modem ya zantel na inafanya kazi vizuri tu
     
  13. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    nilifikiri kasimu kangu ka mchina kanasumbua, kumbe tatizo ni eatel wenyewe
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuliko kuongozwa na ccm ni bora kuishi pangoni na nyoka
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Airtel kwishney,Usigeneralise problem kwa mtandao m1,serikali haiwezi kata mawasiliano coz ya mtambo wao wa kichina kwa ajili ya test,mie natumia ttcl nakamua kama kawa.
     
  16. S

    Skype JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Zantel, voda, sasatel wamerudi hewani lakn airtel naona wamelala kabisa labda mpaka kesho, lakn kwa nin wasiwe wanatoa tarifa in advance? Aaaghr!
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tigo ina network kama kawaida
     
  18. S

    Skype JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda sana hii falsafa yako mkuu.
     
  19. S

    Skype JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani airtel wakirudi mnistue maana kuna bundle zangu nataka nizitumie ziishe b4 kesho mchana.
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimeteseka mno kutafuta conection kwenye modem yangu bila mafanikio....mpaka sasa empty! Lakim mbona ni intanet tu? Cmu unapiga kama kawa! Wht is wrong with these sht?!
     
Loading...