Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitandao Ya Jamii.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jacobus, Nov 3, 2011.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Utasikiliza kipindi cha burudani katika vijiradio vyetu hapa nchini na mtangajazi baadae anajifaharisha kwa kusema nitumie ujumbe kwenye mitandao ya jamii kama fb na tweeter. Sasa hapa napata taabu kidogo kuelewa huu mtandao wa jamiiforums hawaujui? Au wanaogopa kusema kuwa wamo.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    home of great thinkers.-akili ndefundefu
    fb mnakumbushana mabweni ya boarding na walimu wanoko japo ndo waliokufikisha hapo ulipo
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Star TV huwa wanasoma mambo mengi kutoka Jamii Forum saa nyingine wanatumbukiza mada tarajiwa hapa tuijadili kabla ya kipindi
     
Loading...