Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitandao minine! kama boli uwanjani, sasa yapigwa tena kross, jina jipya ni Airtel?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Not_Yet_Uhuru, Nov 23, 2010.

  1. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha baadhi ya makampuni ya simu kupigwa majina kila baada ya muda fulani kibiashara, yaani kubadilishwa majina au umiliki mfano, celtel kuwa zain, mara airtel, au mabitel halafu buzz, tena tigO! Je huu ni ufanisi kibiashara, au utata kimwelekeo au ni kunusuru biashara isife?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sanaaa tu hizo kaka ..na kwa kuwa TZ viongozi ni vihwa maji basi burudani tu mwisho wataita chakubanga mobile
     
  3. w

    wikama Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kubadilisha majina inaashiria kukwepa ulipaji kodi ipasavyo TRA watashindwa kwa kuwa leo jina hili kesho hili, pia inawezekana ni mradi hisa za wakubwa zimo hii ni balaa tupu, hakuna utaratibu maalum.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, tax holiday inakuwaje hapo? 5 years tax free, then unauza kampuni, anayenunua anakula 5 yrs tax free, mchezo unaendelea hivyo hivyo.

    Huoni mahotel yetu? - Sheraton, Holiday in n.k. Hili linchi ni sawa na pango la vicheche.
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwi kwii kwiiii!!!!!!!!!!!!!
    Ndio nguchiro!
     
Loading...