Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mitandao inalinda vipi data zao?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by JAYJAY, Apr 27, 2012.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,970
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    nimekuwa nikijiuliza swali hili kwa muda mrefu. hivi mitandao kama gmail, yahoomail, youtube na mengineyo wanalinda vipi taarifa zao maaana kuna wapinzani wao wa kibiashara wanaweza kwa makusudi kuiba taarifa zao na kupunguza imani kwa watumiaji wao au hata maharamia wa mitandaoni. je taarifa za watumiaji wao ziko salama kiasi gani?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Ebu gugo Firewall
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    halafu you have to know: NOTHING IS SAFE IN THIS TECHNOLOGY!! kuiba au kuvuja kwa kitu inategemea sana na uhitaji wake kwa jamii...kuna site nyiiingi sana za siri (kama CIA au FBI) na watu wakitaka kuiba wanaiba(hack) tu...kwahiyo ukona wako kimya si kwamba na wao hawaibiwi....
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,853
    Trophy Points: 280
    wanajitahidi kulinda data kwa ku update security zao lakini kama unavojua binadamu hayupo perfect so data haziko secured 100%. Still kuna watu wanazi access hasa wachina.

    Kama utakumbuka hivi karibuni walihack email za sara (kama mc cain angemshinda obama sara angekuwa makamu wa raisi wa marekani)tena zilikua email za siri hadi za mabwana wake wakaziachia hewani.

    Labda now haya mambo ya vpn atleast yanaleta umakini kiasi flani
     
Loading...