Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitambo ya Mtera haijawahi kukarabatiwa...........

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rutashubanyuma, Dec 12, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Habari hii ya kusikitisha imo kwenye gazeti la Majira la leo ambapo tunahabarishwa ya kuwa kumbe tangia tuifunge mitambo ya Mtera ya kuzalisha umemem tulienda kuuchapa usingizi na sasa ni takribani miaka 20 imepita sasa bila kukarabatiwa.............

    Wahenga walinena ..........Usipoziba ukuta utajenga ukuta............

    yaelekea hilo ndilo tunalolitaka............kuijenga upya mitambo ya Mtera na kwa gharama kubwa mno.......................

    Kweli Maisha bora kwa kila Mtanzania ni njozi ya kusadikika ya viongozi wa CCM peke yao.........
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni kawaida kama sheria hapa kwetu..tunasubiri Major Failure ndo waziri aende pale waanze kufurushana.
    Si unaona hata transformer za akiba(Emergeny) hawaweki mpaka waagize.na mgao ukiisha yale mafuta ya IPTL yanayeyuka,Mgao ukirudi wanakuwa hawana mafuta mpaka meli itie nanga tena hapo
    Hiyo ndio TZ bila Nyerere!!
     
Loading...