Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitambo ya Dowans Symbion yafungwa Arusha.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Mar 14, 2012.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jana nilipitia kwenye sub station ya Njiro Arusha. Kwa mshangao (maana sijasoma popote kama Symbion wanafunga mitambo mingine ya kufua umeme Arusha) nikakuta mitambo ipatayo ishirini yenye nembo ya minine ya symbion imefungwa, ingawa haijaanza kufanya kazi.
    Leo nimesikia kutoka magazetini kuwa giza haliepukiki, au ndo maana symbions wamefunga mitambo mingine kukabili dharura isiyoisha kila mwaka?
    Nasema mitambo mingine kwa kuwa sijasikia kama ile ya Ubungo imeng'olewa au kuhamishwa.
     
  2. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbona kitambo
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Poor TZ [Shamba la bibi]
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo kandarasi ya kufunga mitambo Arusha hao Symbion waliipata lini?
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Nchi ya madili hii, subiri wapime ardhi ndiyo tutakapokuwa wapangaji wa milele kama nchi za asia!!
     
  6. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    imefungwa pembeni mwa chuo cha uhasibu (IAA),kama unaelekea ofisi za worldvision
     
  7. H

    Haika JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni ya mafuta gesi au makaa? Source ni wapi? Anasafirisha nani?
     
  8. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Makamba ni mwenyekiti wa kamati ya bunge ya madini na nishati. Zitto ni mwenyekiti wa kamati ya bunge ya mashirika ya umma. wote hawa suala la umeme linazigusa kamati zao. sijui wana majibu gani kuhusu serikali (TANESCO) kushindwa kununua mitambo yake ilhali inaweza kukodi kwa gharama ya 152 m kwa siku kama ilivyokuwa kwa richmond. Nauliza hawa wawili specifically kwa kuwa naamini kuwa ni vijana wenye uchungu na tatizo la umeme ambalo limekuwa sugu kwa taifa.
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Zitto alipinga sana serikali kununua mitambo ya Dowans, symbion wakaja wakanunua sasa tutaona joto ya jiwe bei wanayotu charge kwa unit ni balaa. Wabunge wetu walisema hiyo mitambo mitumba hahaha poor country poor ppl
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh!

    Labda yale pale Ubungo yameteguliwa wakaleta hapa A town!
    Ngoja tutajua muda si mrefu!

    Wanainchi tuna hasara sana na chama cha mafisadi!
    Ila nina IMANI sala za Watanzania siku si nyingi zitajibiwa na Mwenyezi MUNGU mtetezi wetu aliye hai!
     
  11. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    The last time I checked, sidhani kama Zitto aliipinga hii, but to the contrary, nadhani ni yeye ndiye aliyeshauri sana mitambo hii inunuliwe na serikali, ila akawekewa ngumu!
     
  12. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hicho ndicho kimenifanya nitue jamvini ili kina Rejao et al watujuze.
    Yaani miaka minne bado tuko kwenye dharura! Dharura gani hiyo ya miaka minne mfululizo?
     
Loading...