Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitambo 6 ya IPTL yazimwa kwa ukosefu wa mafuta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magezi, Dec 6, 2009.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na TBC Taifa saa 2 usiku, IPTL imezima mitambo 6 kati ya saba iliyokuwa ikifanya kazi kwa ukosefu wa mafuta mazito ya kuiendesha.

    Lakini kuna utata kwani bwana rugonzibwa amesema wameagiza mafuta na kama wataombwa na Tanesco kuongeza umeme kwenye gridi watafanya hivyo. Hapa nina wasiwasi kuwa ili kuwa ni deal ya kuiwezesha IPTL kifedha au wanalipana kijanja kati ya serikali na IPTL.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhh.
    There we again.......
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,041
    Likes Received: 9,727
    Trophy Points: 280
    Hiki kiini macho sijui kitaisha lini yarabi! Halafu tukisema Kikwete uongozi wa nchi umemshinda na hivyo asiruhusiwe kugombea tena 2010, fisadi Makamba anatuona wehu! Bora yetu wehu sisi kuliko Makamba na akili zake timamu! Kwa hiyo nchi inarudi tena kwenye kiza kingine kinene!
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    jamani natumai mu wazima kabisa mnaendelea vyema na kulisukuma gurudumu la maendeleo. nimeshangazwa sana na taarifa za kutoka IPTL eti mitambo 6 kati ya 7 imezimwa kisa hawana mafuta mazito ya kuendesha mitambo. hivi kweli hii kampuni haina long run plan? hawajui matumizi ya mafuta ya kuendesha mtambo angalau kwa siku ni kiasi gani? wanasubiri mpaka waishiwe? jamani tanzania tumezidi kwa bla bla nyingi, 6 kati ya 7 inasikitisha sana. inaonyesha it is too much politics than uendaji kazi, we are real fade up.
     
  5. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafuta ndo yameisha!! mgao ndo unatishia kurudi!!! Mafuta litre 1 sh ngapi!!!?? Zinaitajika litle ngapi!!!?? na mwanzo zilinunuliwa ngapi!!?
    JAMANI IVI TWALAAA AU TWALIWA!!?
     
  6. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafuta ndo yameshaisha!! mgao ndo unatishia kurudi!!! Mafuta litre 1 ivi ni sh ngapi!!!?? Zinaitajika litle ngapi vile..!!!?? na mwanzo zilinunuliwa ngapi vile..!!?
    JAMANI IVI TWALAAA AU TWALIWA!!?
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hii inaonyesha vile viongozi wetu na watendaji walivyo kuwa BOGAS hivi inamaana hawakujua mafuta yatatumia mudagani kwisha? Na baada ya hapo watafanya nini?
     
Loading...