Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitaa gani nitapata pete ya uchumba ya bei rahisi DSM

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Long'ututi, Mar 20, 2011.

  1. L

    Long'ututi Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wandugu nataka nimvishe mtu pete ya uchumba na nimemhaidi siku nyingi ila pesa ina matumizi mengi naona nijitose tu ni mvishe asije niona msanii...Pete zinaanzia hw much?
     
  2. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama mnaiga ya wazungu muige kwa ukamilifu. pete ya uchumba inatakiwa iwe na thamani kama unavyomthaminisha mwanamke wako hata kwa kutoa pesa zako zote bank. nunua hata yenye tanzanite kama sio diamond
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sikia mambo haya!
    mwambie basi wapi anaweza kuzipata ?
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nenda kwa nchimbi kituo cha magomeni
     
  5. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkubwa waweza kwenda pale milenium towers sayansi kuna duka wanauza hizo pete ni wewe tu na pesa yako au pia waweza kwenda Sinza madukani nadhani kama umetokea ubungo lipo upande wa kushoto, kila la heri mkuu wangu
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nenda kwa nchimbi magomeni wajanja wote wanaenda huko hadi first lady wetu nilimkuta huko kipindi fulani huko nyuma.magoeni mapipa ulizia mtu yeyote utaonyeshwa
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    mimi nataka ya ndoa, sijui ni wapi nawezapata
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wamachinga hawapiti mtaani kwako mkuu?
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kwako rahisi ni kiasi gani?
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Hahhaaaaa za wamachinga noma, mimi nataka ya ndoa nimvalishe tena my wife wangu....
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    mkuu mm ninayo niliyomvua mtu baada ya kuleta za ki-sister du!!fanya laki mbili na nusu!!
     
  12. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    mkuu hizo huwa hazibadilishwi!!uliyovalishwa kanisani inakuwa na upako wa ndoa hivyo ukimbadilishia haitakuwa na upako!!
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    ya kipindi kile sikuwa vizuri Mpwa kwahio ndio nilichukua ya mmachinga, sasa naweza nunjua na kuirudisha tena church??
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hvi huwa znauzw bei gani vile ili na me nijpange?
     
  15. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kitumbini street, kwa kasmani kuna varieties, uwezo tu
     
  16. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bei inategea na ukubwa/uzito! But jiandae kwa 500k!
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Nunua y mmachinga ili cku ukigongewa usiumie sana!!!
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    oi!kwan ina ulazima?
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ya machinga bhana utakuwa kama humjali
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ya mwanzo ulimvua?lol
     
Loading...