Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mita sehemu nyeti.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MZOMOZI, Jun 6, 2011.

  1. M

    MZOMOZI Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fikiria mungu angeweka kipimo kama mita sehemu zetu za siri ili kila mwenza aweze kumkagua mwenzake mara ya mwisho waliendesha mpaka wapi ndoa au wachumba wangapi wangedumu katika mahusiano?
     
  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Zingeweza kuwa zinasoma makilomita yakutosha tu
     
  3. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wangezichakachua tu kama wachakachuavyo LUKU, SPEED-GOVERNOR nk. Mchana K inapigwa na mwanamke anaichakachua mzee ukirudi jioni unakuta sexmeter iliile ulioiacha.
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ebu jaribu kuasume uume ungekuwa unachongwa kama penseli kila baada ya tendo ili kuurudishia makali usiwe butu mpaka sasa ungekuwa umebakiwa na urefu gani??
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ya rafiki yangu ally ingekuwa na km milioni mia moja
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi ningeigeuza iwe inrudi rivasi.
    Hap[o ni kukamua tu mwanangu.
     
  7. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    yangu ungekuta sasa ni shimo. ee ndo ivo tena kuchongwa sana
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tehe tehe teheee, mi ningechakachua mita
     
  9. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ugomvi wa ngumi huo?
     
  10. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hebu fikiria wakat wa ku do kama bao lingekuwa linatoa mlio kama wa bunduki nauhakika wa2 weng wangeshkwa ugoni,na usiku mitaani ingekuwa kero kwa sababu kuna wengne wanafunga mpaka goli nne uko gest ingekuwa balaa au kwenye uchochoro.ingekuwa ni paaah paah teh teh.
     
  11. M

    Masiko W. M. Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi LUKU Inachakachulika?
     
  12. N

    Ndokororo Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu fikiri mashine ingekuwa inachajiwa kama simu ndo isimame,unafikiri ungechaji mara ngapi kwa wiki?au chaji inaisha katikati ya gemu ungefanyaje?
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nyingi zingeshaburst kwa kuzidiwa na data.
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    tungehalibu extension
     
  15. F

    FEELINGA New Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mita zingechakachuliwa tu.
     
  16. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe!!hi kali!wezi wa ngono na wake za watu wangekamatwa sana
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ingekuwa balaa tupu
     
Loading...