Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misukule ya kenya na tanzania yatolewa "angola"-can

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 26, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Timu za ivory coast na cameroon ambazo zilipitia tanzania na kenya
    kwa ajili ya mazoezi hatimae zimeaga mashindano ya can angola
    wakati ivory coast walianza wenzao cameroon wameaga jana kwa style ya aina yake
    tunawakaribisha tena 2012 mkifanikiwa
     
  2. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi najiuliza, hivi Tanzania ingekuwa na wachezaji waliosheheni kila upande kama Ivory Coast au Cameroon halafu ikafungwa kama ilivyotokea ingekuwaje?. Wachezaji wetu mbuzi hivi tukifungwa noma namna hii, tungekuwa viwango huyo kocha si angechunwa ngozi?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Wangemtoa kafara mi nasema bora maximo ajiendee watanzania awana adabu kabisa;awachelewi kumsakizi mizinga yenye h.i.v
     
Loading...