Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misukosuko Izalishayo Kauli Tata .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Mar 12, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Members ,
    Ni matumaini yangu tumeamka salama J'3 ya leo.
    Wiki kadhaa nyuma nikiwa katika mishemishe zangu za kusaka daily Bread , dira zangu siku hiyo zikahitaji niende pembezoni mwa Jiji ninapoishi .
    Ni safari iliyonilazimu nipande kwanza Daladala nishuke, kisha nipande Ferry linifikishe huko nilipokua nakwenda .
    Wakati tukiwa kwenye Ferry na tumekaribia kufika upande wa pili , mara kwa ghafla tukasikia makelele ya mtu (Me) aliyekua akipiga mayowe ya kuomba msaada wa kuokolewa kuzama majini .
    Mabaharia waliokua kwenye Ferry tuliopanda nikawaona wamekurupuka na wakaanza jitihada za kumuokoa mtu yule .
    Ilichukua kitu takriban dakika 15 hivi , mabaharia wale kufanikiwa kumuopoa toka katika msukosuko ule uliokua ukiendea kuyagharimu maisha yake .
    Mtu yule baada ya kuopolewa akawa yumo kwenye Ferry tulilokuwemo .
    Mabaharia na baadhi ya abiria wenzangu wakawa wanamuhoji maswali .
    Maswali kama :-
    "Wewe ni mvuvi ?"
    " Ulikua unafanya nini kwenye maji?" "Unajua kuogelea? " n .k
    Yule mtu aliongea neno moja tu ! Kisha hakuongea tena hadi tukashuka kwenye Ferry .
    Aliongea hivi :
    "Sitorudi tena kwenye maji , hadi niwe nimejua kuogelea ! Nasema sirudi Ng'oo ! "
    Mimi maneno hayo, ya huyo mtu yameniachia changamoto, hadi hivi sasa bado najiuliza huyo mtu kwa kudai hatorudi kwenye maji hadi ajue kuogelea !
    Atajifunzia wapi kuogelea pasipokua na maji?.
    Baadae nikapata jibu kwamba binadamu anapokua kwenye taharuki ama msukosuko huweza sana kutamka kauli zenye utata kama hiyo.
    Nawe member mwenzangu mpendwa, napenda unichangie katika baadhi ya matukio uliyoyaona na ukasikia kauli tata zilizotoka kwa waliokua wamepatwa na misukosuko ,
    Karibu .
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo huyo alikuwa anabishana nini..
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    No hakua anabisha , alikua anaulizwa maswali kwa upole tu, na majibu yakawa hayo - Ndetichia
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mi hiyo kauli yake nimeipenda sana kwani imenichekesha sana ingawa labda sikupaswa kucheka.
     
  5. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaweza kujifunza kuogelea inchi kavu halafu ukaenda kuogelea baada ya kuelewa. Theory and Practal.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    atarudi tu majini ngoja akili yake itulie uone kama hajarudi huko baharini.
     
  7. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    "KULA SIRI KULALA SILALI, USIKU KUCHA NAKUOTA WEWE!", hii ndo inayonichanganyaga mimi.
     
Loading...