Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MISTAKE ON TCU GUIDEBOOK:KUANDIKA KOZI YA Bsc in GEOLOGY 3yrs kumbe ni 4yrs

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mb-one, Sep 6, 2012.

  1. Mb-one

    Mb-one JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    jamani sisi waTz tutafanya madudu hadi lini,yaani kwenye tcu guidebook wameandika kozi ni 3yrs kumbe ni 4yrs,kweli waungwana kitu sensitive kama hicho watu wanafanya mistake,kweli hii ni bongo yetu
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    je wewe umechaguliwa huko?? na kama ni ndio ulikua unataka usome miaka 3 afu iweje!! mshkuru mungu ni miaka 4 maana utakua fit ukimaliza hiyo miaka minne...
     
  3. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo guidebook ina makosa kibao ambayo sometime ni mislead!
     
  4. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Hawajakosea, Geology zipo mbili, ya miaka 4 engineering geology, na miaka mitatu geology. Acha upuz dogo uwe unauliza kwanza
     
  5. Sir_Finus

    Sir_Finus JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    kweli, eng geology 4ys n geology 3yrs!
    Soma guidebuk fresh,kuna sehemu zny makosa bt c hyo!
     
  6. Joste

    Joste Senior Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kwa nini unalaumu kila mtu kwa kosa la TCU.
     
  7. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    toka mwanzo walionyesha madudu kwenye vocha zao zilikua printed 50000/- akati si kweli ila nashukuru makosa mengine ni manufaa kwa wananch labda ndo mikakati ya kaulimbiu ya chama chetu
    MAISHA BORA KWA KILA M-TZ
    nliitendea haki 20000/- bila hata dought
     
  8. Mb-one

    Mb-one JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    kaka naona una mtindio wa ubongo samahani lakin ni mawazo yangu tu hayo,mimi nimefanya research ndogo na kuchek the last prospectus inaonyesha ni 4yrs na mtu kaniambia ni 4yrs,sasa upuuzi wangu uko wapi kama sio wewe hujatumia bongo yako vizur kuchunguza
     
  9. Mb-one

    Mb-one JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    kaka nmechek the last prospectus na mtu wa udsm kaniambia ni 4yrs hyo bsc in geology and not eng geology
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Totally beside the point.

    Mtu kakwambia kuna mistake, wewe unamletea habari za "ulikuwa unataka usome miaka mitatu ili iweje?"

    Kwani kakwambia alikuwa anataka asome miaka mitatu?

    Kama alitaka kujua ili kujiandaa vilivyo kwa kozi ya miaka husika je?

    Comprehension please.
     
Loading...