Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MissTz 2010: Mrembo kakosa umiss kwa kujibu vibaya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Baija Bolobi, Sep 12, 2010.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Katika kile kinachoonyesha joto la Dr. Slaa kupanda sana, kwenye shindano la urembo lililoendeshwa na Star TV, mrembo mmoja alizomewa na ukumbi mzima katika mahojiano yafuatayo:

    Swali: Utamchagua Rais wa aina...?

    Utamchagua Rais wa aina gani? Mgombea wa miss Tanzania ajibu: Nitamchagua Rais anayechapa kazi kama mheshimiwa Jakaya Kikwete.. Watazamaji wazomea: Booooooo!

    My Take:

    Tanzania bila CCM inawezekana!
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hakika Tanzania bila ccm inawezekana
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kwa walifuatilia Miss TZ; kakosa UMISS dada niliyemuona kustahili ila katika jibu lake kaweka jina la JK na kumsifia; hivyo ukumbi badala ya kumshangilia ukamzomea? Mliokuwepo hapo ebu tujuzeni
     
  4. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Good news.. kanyaga twende!
     
  5. m

    mtiwadawa Member

    #5
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila ukweli unaonekana,mkubali mkatae,JK ni mchapazi.
    Fainali ni Oktoba,31.
     
  6. K

    Keil JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM wakiona hivyo, BP inapanda juu ... lakini atleast watu wanatuma msg kwamba wamekichoka chama, sasa wanataka mabadiliko.
     
  7. S

    Sylver Senior Member

    #7
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  8. K

    Keil JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mchapakazi wa kuwatumikia mafisadi wenzake ambao wanampeleka puta kama gari bovu. Rais gani ambaye hana mamlaka yoyote? Nchi imemshinda kila kukicha ni kutishia kwamba ninawapa muda, mpaka miaka 5 imeisha. Kwenye chama chake NEC yote na CC viko pro-mafisadi, halafu ndo unasema kwamba mchapa kazi?
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani mi nilikuwepo kilichowaudhi wengi ni kuchanganya siasa na burudani iliyotupeleka pale hata angemtaja Slaa angezomewa,watu tunaenda kwenye kumbi za starehe kupumzisha akili baada ya uchaguzi kutawala TV,redio,magazeti,mabango etc.
     
  10. K

    Keil JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini hawakumzomea muuliza swali? Hivi umesoma swali na kulielewa?

    Kama ni kuzomea mngeanzia kumzomea muuliza swali.

    Hii siyo mara ya kwanza swali la kisiasa kuulizwa kwenye hayo mashindano? Bado ukweli uko pale pale ... watu wameichoka CCM!
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Swali lilikuwa AINA ya rais alitakiwa kujibu sifa ambazo Rais huyo awe nazo ili amchague hajaulizwa nani.
     
  12. S

    Sylver Senior Member

    #12
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    swali ni obvious linacheck kichwa chako kina discuss watu au ideas na sifa.hope angesema rais mwenye sifa hizi na hizi ,hakika asingezomewa !
    So she has shown up her little minded personality
     
  13. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #13
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani JK anachapa kazi na sheikh Yahaya Hussein na majini yake aliyomwongezea sio kwa mtanzania kama mimi, kwani hayo maisha bora yapo mgongoni, labda na wewe bwana mtiwadawa unaweza kwenda kusaidiana na JK kupiga ramli na sheikh yahaya kwani maendeleo ya kupiga ramli sisi hatujayaona.
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Watu walifanya makosa sana kumzomea binti.......

    Aisifiaye Mvua jamani. Inawezekana binti alishapelekeshwa ALL NIGHT LONG.

    Kutoka siku hiyo akajua Mkwere ni Mchapa fiMbo......ahhaaa samahani mchapa kazi safi sana.


    Sasa mlitaka amsifie Slaa? Hata Mzee Kenyantta alijisifu "Wanaosema mie Mzee, muulizeni Mama Ngina".
     
  15. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,918
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Join Date Fri Aug 2010
     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    safi sana
     
  17. a

    analia Member

    #17
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inaonesha ni jinsi gani hawa warembo wanatumiwa hawana uelewa na mambo....
     
  18. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Warembo ni akili maji tu, hajui tuko wapi.
     
  19. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    ni kweli ni mchapa kazi kwani inawezekana hao mamiss kasha wachapa kazi kama kawaida yake!!
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    shindano gani hilo??? ni hilo la miss tz au kuna la start TV pekee?
     
Loading...