Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss World

Discussion in 'Entertainment' started by urassa, Oct 4, 2010.

  1. u

    urassa Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa majaji wa Miss Tanzania wapo ambao waliwahi kushiriki/kuhudhuria Miss World,? hii itawasaidia wakati wanajaji Miss Tanazania kwani watakuwa wanafocus namna ya kumpeleka miss world
     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wewe na wewe nini? unataka kutuletea mambo ya miss world hapa, wakati tuko kwenye mr. tanznaia, ameweka mabango nchi nzima na kutabasamu kama vile mwali?
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    2b frank he is so handsome, ila mambo yake ndo yanaboa sana
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    What has this to do with "Jukwaa la Siasa"???????????????

    Abeg abeg - mod do the necessary
     
  5. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wanakusudia slaa na yule ....

    ni siasa hii
     
  6. D

    Dick JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu wakizingatia ushauri wako wewe watakula wapi hao wanaojaji kwa sasa? we vipi?
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ACTUALLY...SIJAPATA KUONA WALA KUSIKIA SIASA YA NAMNA HII!! Au hujasoma heading ya post za humu mzee?? hili ni JUKWAA LA SIASA...NOT JUKWAA LA UREMBO!!iiishh!
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani mmetembelea website ya Miss World na kuona vifaa vya mwaka huu? tutatoka kweli na huyu Genevieve wetu? acha hao wengine angalia vifaa vya Africa pekee na kujiuliza kama tunafaa kushika namba ya juu hata kwa hao waafrica wenzetu.
     
  9. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeangalia Miss World sijui mwaka huu kama tutafika 50 bora.
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kifaa cha Zimbabwe na Ivory Coast mumeviona.
     
Loading...