Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss tz vodacom inaendelea, star tv live

Discussion in 'Entertainment' started by zubedayo_mchuzi, Sep 10, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kitendo cha kuendelea kuwa na mashindano ya vodacom miss TZ,ni wazi kuwa Wao si wamoja katika muungano huu,Taifa linakabliwa na simanzi ya ajari ya Meri wakati wengine wanashindana nani Ana SURA NZURI.Lundenga wewe Ni Dini gani.
     
  2. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwakweli ni shughuli ambayo ingeweza kuahirishwa lakini kwavile hiyo ndio main source of income kwa ankal Hashim, inabidi aendelee nayo tu
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mashindano kwa kweli ni mazuri sana. Nawapongeza wote walioyafanikisha. Hongereni kwa uzalendo wenu.
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Kesha andaa mshindi akihairisha atavuruga mpango wake,
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,998
    Likes Received: 5,129
    Trophy Points: 280
    Star Tv si wangeonyesha uzalendo wao kwa kuonyesha live shughuli za uokoaji?
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Hujakaa sawa wewe? Jiran yako akifiwa wewe unaweza kupiga disko siku hyo.
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    dah..jirani ana msiba we unafanya party!...wazenji msitumie line za voda,maana wao ndio wanampa hela anko lundenga...na kn mtu toka wizarani/serikalini basi hy shujaa
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Acheni utani inawezekana kweli?
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    tupeni updates za miss tanzania bana ....life must go on.....
     
  10. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Wamelipwa na vodacom kurusha matangazo hayo,lile la uzalendo halina posho.hapo ni fedha na anasa mbele uzalendo nyuma.pamoja
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Uko mkoa gan ambao hauna umeme au tv hata kwa jiran.
    Sasa hv show zaendelea naona wanacheza cheza kama wanafanya matambiko. Vile nina wasiwasi Na ajali hyo na sherehe ya vodacom miss Tz.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tulisimama kwa dakika moja kuomboleza...ile imeonyesha uzalendo wetu
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    mnavyojifanya mna huzuni utadhani hamjanywa bia leo. ambaye sio mzalendo ni mwenye ukumbi,lundenga wa watu keshalipia mziki na ukumbi,akiahirisha itakuwaje? wenye maharusi leo nao wameahirisha wote?
     
  15. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mamiss wanashow umaridad wa kudance.
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inafanyikia wapi?
     
  17. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Si haeri hata harusi haionekani hata kwenye ving'amuzi vya mabox,huoni warembo wako na jezi nyekundu.
    Rudi kwenye noti ya mia tano kuna nyoka na fimbo?
    Hujagundua ajari hyo ni ushindi wa igunga?
    Nchimbi hajui kuwa tuna msiba wa kitaifa?
    Acha kijana ful kitamba cheusi
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii show yao nimeipenda sana
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Sijui mliman city sina uhakika
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    sasa ndugu,ww uzalendo wako unaonesha kwa kukodolea hiyo miss vodacom kwenye tv? ina maana ungekuwa na ticket ungeenda pamoja na huzuni zako? naona kama huu uzi uko kiuchochezi zaidi,manake ningetegemea ungekua kwenye swala nzito kuwaombea ambao wako majini mungu awatunze na waokoaji wapate nguvu ya kuendelea kuwasaka!
    na wasiwasi wako hasa ni nini? kuwa kuna uhusiano wa miss tz na hii ajali ama?
    <br />
    <br />
     
Loading...