Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss TZ 2011 kuondoka na Jeep lenye gharama ya Tsh.72 millions

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Leornado, Sep 9, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii zawadi baadae itageuka mzigo manake repairing and maintaining Jeep Patroit sio kazi ndogo. Acha mbali gharama ya mafuta kwa mwanafunzi wa chuo as most of these young ladies ni wanachuo.


    Bora wampe hiyo cash, itamsaida kwenye elimu na maisha ya baadae, sasa li-jeep sijui unalifanyia nini.

    Lundenga na kamati yako, ifikie mahali zawadi kwa mamiss ziwe zina tathminiwa na ziendane na mabinti wadogo.


    All in all, i wish all the young ladies all the best.
    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Do you think is a brand new car?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wao wanapata sh NGAPI?????mwanamke bado anatumiwa na mabepari kwenye kujipatia KIPATO
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nakubaliana na wewe wangempa pesa instead ingewafaa sana......
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sponsors and Home watangaza kuwa gari ni jipyaaa.

    Point yangu ni kwa nini wasitoe hiyo cash kama zawadi kuliko kumbebesha mtu mzigo wa kutunza jigari kama hili? Kumbuka mlengwa wa hii zawadi ni below 25 yrs.
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anayepaswa kumchagulia zawadi mtu ni mtoaji mwenyewe, sasa ndugu yangu wewe ni nani hasa kutoa ushauri kama huu usio na kichwa wala miguu.
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    afu lina sura mbaya,
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nyie ndio walewale mnaopeleka zawadi ya TV kijijini wakati hakuna umeme wala network yoyote, sijapinga hii zawadi, ila zawadi iendane na mlengwa sio unakurupuka tu.
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wanasema the car is worth 72m/- and is courtesy of joint efforts between the event sponsors Vodacom Tanzania and CFAO Motors Tanzania. Do you really think the car is worth that? Kuamua kutomlipa cash ni njia nyingine ya kuepuka kulipa kodi tuu. What does Vodacom get in kwa kumpa mtu a car worth 72m?
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Hakunaga zawadi nyingine zaidi ya gari! Hebu wawe innovative bana.
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wakiweka zawadi nyingine zaidi ya gari hawataweza kui-overvalue.
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Leornado ndugu yangu kumbe hujajuwa janja ya hawa organisers/sponsors mpaka sasa ? idea nzima ya kumpa gari mtu ambaye labda hata hela ya petroli au matengenezo hana ni kumjengea utegemezi ili baadae waweze kumpata/kumtumia kirahisi.Wengi wa hawa mabinti wamemaliza form 4/6 na wachache wako chuo na majority wanatoka kwenye familia duni sasa hapo malizia mwenyewe utajua maana ya kupewa gari.Kama ningekuwa na uwezo haya mashindano ya miss Lundenga na yule mbabaishaji chips na miss utalii yake ningeyafutilia mbali,afadhali kidogo yule mama sarungi na miss universe yake.
     
  14. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lengo la miss tz ni kutengeneza machangu watakaokuwa wanajiuza kwa mapede wa mjini.jaribu kuangalia gari la thamani kama hilo ni kuzidisha skendo tu kwa hao mabinti kwaiyo tusijaribu kuwaraumu lundenga na wadhamini wake ndo tatizo.
     
  15. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ina maana mrembo wa Miss TZ anapewa zawadi ya gharama kuliko mshindi wa Vodacom Premier league, inabidi wachezaji waingie kwenye urembo sasa.
     
  16. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! umenikumbusha NEC ya CCM iliposema kuwa Spika wa 2010 lazima awe wa kike kigezo ambacho lazima Sitta kingemshinda.
     
  18. s

    shirama09 Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    wamemwongezea matatizo binti wawa2 hajui too....atalipark mwenyewe
     
  19. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bora hiyo milioni 72 wangempa nyumba kuliko hilo gari (utata mtupu)
     
Loading...