Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss Tanzania wa 2010 mhh..

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Oct 12, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]

    Lundenda tunajua mashindano yako hayana mvuto na yanatoa maMiss wasio na viwango ila kwa huyu Geneveive umechemsha kwa kweli...
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,948
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    kwanini yanaitwa mashindano ya "MISS TANZANIA" kisha anaachiwa jukumu mtu mmoja "lundenga"...tunaishia kupata aibu za kipuuzi tuu... "YAITWE MASHINDANO YA MISS LUNDENGA AU KAMA VIP YAITWE MISS LINO-INTERNATIONAL....FULL STOP"
     
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyo pichani ndiye Miss Tz? Hapo hamna kitu kabisa.
     
  4. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    No, she is the best kwa waliojitokeza! Hatukuwa na njia nyingine. Warembo kibao TZ lkn hawajitokezi. Vile vichwa vya ukweli viko bize maofisini nk
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani vichwa vya ukweli vinaogopa kupakatwa ndio maana maana tetesi zinazosikika kuna makubwa mawili kwenye mashindano ya miss tz uhonge au upakatwe............ Sina uhakika ila waswahili wanasema lisemwalo lipooooooooooooooo
     
  6. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jamani mwacheni mzee wa watu azeeke salama....ndo mradi pekee unaomwingizia hela hapa mjini. Kampuni ya Lino haina shughuli nyingine yoyote zaidi ya kuandaa mashindano ya Miss Tanzania.

    Si mnajua mjini huji na jembe!!!! Ana watoto na wajukuu wanaohitaji kwenda shule......!!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwa kweli vichwa vya ukweli viko busy na kazi na mishe mishe za hela mjini hapa..hahaaa
     
  8. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    I concur. She was the best katika waliojitokeza.

    Kabla ya fainali za shindano nilipata bahati ya kukutana na washiriki wa fainali za miss Tanzania 2010 Jangwani Sea Breeze. Huyu binti aliwafunika wenzie mno; alijichanganya ipasavyo, na kufanya kila kitu walichokuwa wakiambiwa wafanye pale. Ilitokea wakati yeye pekee ndio anajitokeza wanapopewa activity. Wengine walikuwa wamezubaa ndugu yangu utadhani wametoka kujifungua; hata kuna wakati wanamshangaa huyo mwenzao akijishungulisha say kudance etc. Nikasema moyoni, huyu binti (sikuwa namjua jina) atashinda taji hata kama sio mzuri, alishakusanya marks nzuri kabla ya fainali.

    Washiriki nadhani hawaelewi kwamba sura nzuri pekee haikufanyi kuwa Miss Lino International.
     
  9. J

    Jafar JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi vigezo vilikuwa ni nini?
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa wale mlioomba picha yake ya FULL hii hapa...

    [​IMG]
     
  11. majonzi32

    majonzi32 Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 16, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh!!! kweli jamani kila mtu ana fikra na maono yake na ana uhuru kuwa comment, she was real beautifully girl,
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapa sitaki kukoment tena ..wanajua kina lundenga
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mara 100 hata angechukua one of the runners-up kama mshindi wako juu sana kwa mtizamo wangu

    [​IMG]
     
  14. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    hawa ndio waliojitokeza.....sijuhi na yeye yumo..
    [​IMG]
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    huyu miss tanzania wa mwaka huu tukiwekwa jukwaani pamoja nadhani watanzania watanipa kura nyingi sana hadi niseme basi duuuuh
     
  16. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haaaa...golder umenipa raha sana, kura yangu unayo kabla hujaingia jukwaani.
     
  18. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    hahaha thanks kwa kweli lundenga hapo kachemsha kama maharage
     
  19. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mwe mwe mweee mweeeee...!

    YANI MISS MBEYA KAMA ROSE MHANDO....!

    ndaga pijo na malori
     
  20. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Acha hiyo kwani Rose Mhando ana ubaya gani jamani? Yule ni mama anayejitegemea na familia yake akimtumikia Mungu. Hata hajawahi kujitokeza kugombania u-missi. U-miss wake ni kwenye nyimbo za injili na anaibuka kidedea. Hebu tumheshimu huyu mama Rose Mhando. Keep it up Rose wangu. Unaisuuza familia yangu kwa nyimbo zako, hata mwanangu yuko mbali tunamtumia DVD zako. Keep it up Rose, you are a super star, model, queen, miss in your area of competence, and in this case, Gospel.

     
Loading...