Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss Tanzania kuna nini jamani...?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Irizar, Oct 6, 2009.

  1. I

    Irizar JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tarehe 25/09/2009 nilikwenda Giraffee Hotel kwenye Miss Tanzania Talent show. Kulikuwa na washiriki 8 tu wa mashindano ya talent show kati ya 29:

    1- alicheza kihindi
    3- wakacheza ngwasuma
    2- wakaimba nyimbo za Whitney Houston na Celine Dione wakachemka sana.
    1- akacheza TAARABU na siyo ya kistaarabu MATUSI MATUPU YA USWAHILINI.
    1- Akafanya play - aliigiza kuwa mama wa kijijini mwenye mimba kubwaa, anakwenda shambani kulima, wkt analima uchungu ukaja akazaa akiwa shambani, jamani it was very tourching, and very sad. Yaani mimi hadi nililia, huyo dada alikuwa amejiandaa vizurii sana, alitengeneza na CD, wkt anajifunguwa tukawa tunasikia mtoto analia yaani kama kweli.

    Jamani cha ajabu tarehe 02/10/2009 aliyeshinda TALENT ni mchezaa taarabu, na hiyo taarabu ilikuwa matusi matupu ya aibu sanaaaaa. Baada ya kushinda yule msichana aliyetoa message nzuri kwa jamii kashinda mkata viuno, inasikitisha sana.

    Sasa hii kamati ya Miss Tanzania wana maana gani???, wanawafundisha nini watoto wetu?? ndiyo wasichana wakiingia huko inakuwa ni RUSHWA, NGONO, UFISADI ETC.
    Tutajikomboaje namna hii?? Maana hata kwenye miss World pia kuna mashindano ya Talent.

    Kweli mimi nimesikitishwaaa saanaaa Miss Talent kuwa mcheza taarabu. Maana hata dada hapo nyumbani kwangu nikimfunga kanga anaweza kucheza taarabu, kwa hiyo ana talent!! Siyo kwamba naichukia taarabu, hapana, ila kuicheza siyo talent.

    Asanteni
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    waacheni watumie nafasi waliyonayo kwa manufaa binafsi.......kila mtu hula kulingana na ufupi wa kamba yake....akina lindenga hiyo ndiyo kamba yao acha wawafaidi..........
     
  3. D

    Dawson Member

    #3
    Oct 6, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maana hata dada hapo nyumbani kwangu nikimfunga kanga anaweza kucheza taarabu, kwa hiyo ana talent!! Siyo kwamba naichukia taarabu, hapana, ila kuicheza siyo talent.

    Ndugu yangu unayozungumza ni ya kweli au? basi Tanzania tunasafari ndefu bado hatujui tunatafuta nini hata huko miss world
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu Irizarm, Wasichana 29 wanaopita nusu uchi wakiangaliwa na watu 70,000 waliopo ukumbini kwa raha zao, hawatakiwi kukunyima raha wewe na watanzania wengine 36,000,000 na kutufanya tuache kufikiria masuala nyeti ya nchi yetu na maendeleo ya nchi yetu.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    What do you expect from Hashim Lundenga and his co!!??

    Umeshawahi kukaa nae kumsikiliza upupu anaoongea? Hivi kuna credibility gani kati ya kama kamati yenyewe imejaa shoddy personalities? Yes they are shoddy!!!

    SAsa kazi tafuta majaji wa mwaka huu wakueleze jinsi walivyopata washindi na uulize ni jinsi gani wafadhili [wanaoonekana na wasioonekana] wanavyopanga matokeo!!!

    Kisha nenda ndani zaidi ujiulize tutafika???

    Haya mambo yataleta maana tu iwapo wale watu waliotulia, weledi wa masuala ya urembo, women dignity na natural intelligence wataamua kuandaa yao!!!!! na nina hakika wapo, tukianzia kwa baadi ya previous miss tanzania na wadada repurtable - and there i will support watu kama WOS kuwa ndani ya hiyo kamati, kurudisha hadhi ya wanawake warembo tanzania

    TANZANIA BILA UPUPU HUU INAWEZEKANA
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Yap hilo limepita ngoja tugange yajayo na tuone miss wetu ataifanyia nini jamii
     
  7. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umeongea kitu cha maana, hadi wanawake wenye akili zao wakiandaa mashindano hayo ndipo yataleta maana , lakini hii ya sasa wizi mtupu
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwanza mimi nafikiri wazazi wawa elimishe mabinti zao wazijihusishe na ujinga huu wa miss na takataka nyingine.
     
Loading...